TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Nha Trang - Phần 18

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,859 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thay mặt mọi người xin phép mod – admin cho xin topic này nhen. Nếu mod, admin thấy không được xin xóa đi!

Minh xin phép cả nhà được mở một trang mới (Du lịch Nha Trang - Phần 18) để chúng ta cùng chia sẻ những cảm nhận về chuyến đi, những thông tin mới nhất, những điều cần, nên và không nên để Nha Trang mãi là thành phố xinh đẹp, phát triển và là một mái nhà như vốn có chào đón đại gia đình trong những ngày nghỉ ngơi, công tác tại Nha Trang.

Chúc cả nhà mình sẽ có những giây phút thoải mái, những thông tin hữu ích nhất khi sinh hoạt trong ngôi nhà chung này nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 82 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nào có giá tốt villa 2 phòng ngủ của vinpearl nha trang ngày 18 và 19 cho mình với
    • 454 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hakiniu Xem bài viết
    Bạn nào có giá tốt villa 2 phòng ngủ của vinpearl nha trang ngày 18 và 19 cho mình với
    Đang có bạn nhé, chính sách đang đi kèm là được miễn phí thêm 2 bé dưới 12 tuổi, nên bạn đặt ngay và luôn vì cận ngày đi rồi nhé
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trang gì thế mom
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 871 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi Ng biết chỉ mình là nếu muốn chơi vinpearl land thì nên book vinpearl room thì lợi hơn phải ko?
    và ở vinpearl đảo hòn tre đc miễn phí đưa rước đất liền + đảo, song đi ra đi vô để ăn trưa tối có bị giới hạn số lần vc ko ?
    sau cùng, condotel VP or VP đảo có giá tốt cho gia đình 3 ng lớn + 2 em nhỏ trong 20/12 Hoặc 21/12 ko, nêu có báo cho mình nhé!
    cảm ơn chỉ giúp!
    "When in doubt, wear RED" - Bill Blass (Khi còn do dự, hãy mặc màu đỏ)
    • 454 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ciyevn Xem bài viết
    Mọi Ng biết chỉ mình là nếu muốn chơi vinpearl land thì nên book vinpearl room thì lợi hơn phải ko?
    và ở vinpearl đảo hòn tre đc miễn phí đưa rước đất liền + đảo, song đi ra đi vô để ăn trưa tối có bị giới hạn số lần vc ko ?
    sau cùng, condotel VP or VP đảo có giá tốt cho gia đình 3 ng lớn + 2 em nhỏ trong 20/12 Hoặc 21/12 ko, nêu có báo cho mình nhé!
    cảm ơn chỉ giúp!
    Hi bạn
    Mình gửi bạn 01 số thông tin bạn thắc mắc nhé:
    - Vinpearl bên đảo bạn ở room hay ở villa đều đi ra khu vui chơi bình thường, đều phải đi xe điện 5 - 7 phút nhé
    - Nếu bạn đặt gói phòng có khu vui chơi thì cáp treo và tàu cao tốc là được đi miễn phí trong suốt quá trình bạn lưu trú tại đảo
    - Nhà bạn có trẻ em nên chọn Vinpearl bên đảo luôn để hạn chế việc di chuyển qua lại giữa đất liền và đảo nhé
    Thời gian bạn đi đang có giá tốt cho cả villa và phòng khách sạn, bạn tham khảo đặt sớm nhé
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ciyevn Xem bài viết
    cảm ơn chỉ giúp!
    Bạn chọn book phòng các resort Vinpearl bên đảo Hòn Tre đều okie or chọn Vinpearl Condotel trong đất liền theo giá có vui chơi cũng đều okie nha. Nhưng ở khu rs thì ra vô khu vui chơi bao nhiêu lần cũng đc & tiện nhé.
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả nhà cho em hỏi . Ngày 31/12 - 6/1/2019 vc em dự định đi tuần trăng mật tại Nha Trang - Đà Lạt (lần đầu đến 2 địa điểm này)
    Đã đặt vé và sẽ có mặt ở sân bay cam ranh lúc 12h trưa. Bon em du dinh 3 ngay NT , 3 ngay DL
    Sau khi tham khảo e có lịch trình như sau :
    Ngày 1 : Dạo quanh thành phố theo cung đường : nhà thờ đá ,chùa long sơn , thap ba ponagar , suối khoáng nóng tháp bà or I resort (anh chị tư vấn hộ em cái nào ok hơn ạ , định vào suối khoáng tắm từ 3h chiều )
    Ngày 2 : Vinpearland (hiện tại chưa mua vé , ai có vé giá tốt ib riêng tư em với )
    Ngày 3 : Tour các đảo hoặc bình ba ( em thấy tour đi đảo nhiều sự lua chọn quá nên chưa biet chọn loại nao đặc sắc ...hay là nên đi bình ba )
    Ngày 4 : Đà lạt - hiện nay vc e chưa book dc phòng mọi người tư vấn giúp fong khoảng <500k. Dự định đi : thiền viện , thác đantala ,Đường Hầm Đất Sét or tour chèo thuyền trên hồ Tuyền Lâm
    Ngày 5 đến trưa ngày 6 : Đà lạt nhiều địa điểm quá chưa biết đi theo cung đường nào để có thể thăm thú nhiều nhất .
    Mong nhận được sự tư vấn của cả nhà .
    • 454 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tdquan170788 Xem bài viết
    Cả nhà cho em hỏi . Ngày 31/12 - 6/1/2019 vc em dự định đi tuần trăng mật tại Nha Trang - Đà Lạt (lần đầu đến 2 địa điểm này)
    Đã đặt vé và sẽ có mặt ở sân bay cam ranh lúc 12h trưa. Bon em du dinh 3 ngay NT , 3 ngay DL
    Ngày 1 : Dạo quanh thành phố theo cung đường : nhà thờ đá ,chùa long sơn , thap ba ponagar , suối khoáng nóng tháp bà or I resort (anh chị tư vấn hộ em cái nào ok hơn ạ , định vào suối khoáng tắm từ 3h chiều )
    Ngày 2 : Vinpearland (hiện tại chưa mua vé , ai có vé giá tốt ib riêng tư em với )
    Ngày 3 : Tour các đảo hoặc bình ba ( em thấy tour đi đảo nhiều sự lua chọn quá nên chưa biet chọn loại nao đặc sắc ...hay là nên đi bình ba )
    Ngày 4 : Đà lạt - hiện nay vc e chưa book dc phòng mọi người tư vấn giúp fong khoảng <500k. Dự định đi : thiền viện , thác đantala ,Đường Hầm Đất Sét or tour chèo thuyền trên hồ Tuyền Lâm
    Ngày 5 đến trưa ngày 6 : Đà lạt nhiều địa điểm quá chưa biết đi theo cung đường nào để có thể thăm thú nhiều nhất .
    Hi bạn
    - Tắm bùn I resort có nhiều dịch vụ hơn, đặc biệt là công viên nước khoáng khá hấp dẫn bạn nhé, tuy nhiên nếu bạn thích sự truyền thống thì chọn Tháp Bà nhen, hầu như các liệu trình của Tháp Bà thiên về truyền thống nhiều hơn
    - Tour đảo có 3 tour nổi bật là 4 đảo, Deluxe 3 đảo và VIP 3 đảo, trong đó, tour 4 đảo bạn đi được nhiều đảo nhưng bù lại thời gian dừng tại các đảo không nhiều nên cũng khá mệt đối với những ai say tàu nhen
    - Bình Ba thì quảng đường di chuyển xa hơn, nhưng bù lại cảnh và biển rất đẹp và còn hoang sơ, nếu bạn muốn tránh xa sự ồn ào của thành phố thì chọn Bình Ba cũng khá hay nhé
    Tại Đà Lạt với ngân sách của bạn có thể chọn 01 số homestay nhé, khách sạn giai đoạn này tính lễ rồi giá sẽ cao hơn đó bạn
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tdquan170788 Xem bài viết
    Gđ này em chưa book phòng mà tìm với ns < 500K thì rất khó khăn em nhé. Khả năng ko có là cao.
    • 70 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nha Trang mùa này thời tiết thật tuyệt cả nhà ơi??
    • 21 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi người cho e hỏi e muốn tìm ks khu Phan Rang Ninh Thuận,mẹ nào làm du lịch tư vấn e với
    Gấp lắm rồi ạ. e cần phòng vào 7-10/2
    • 21 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E cần 02 phòng, khu trung tâm cho tiện đi lại ạ
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhkhue_nguyen Xem bài viết
    Mọi người cho e hỏi e muốn tìm ks khu Phan Rang Ninh Thuận,mẹ nào làm du lịch tư vấn e với
    Rs 3 - 4* thì mình sẵn phòng nhé. Bạn check ib nha!
    • 5,859 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ninh Thuận còn phòng nhé! Chốt nhanh bạn nhé! Thks!
    • 21 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi người có phòng ib chi tiết co e với
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi người có phòng ib chi tiết co e với
    Đã ib bạn á. Bạn check book nhanh để còn nha, những phòng còn cuối cùng rồi nè!
    • 346 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nha Trang đang nắng ấm đẹp lắm nha các mẹ - các mẹ đã có dự định gì tại Nha Trang 2019 này chưa
    • 33 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, em sắp đi chơi Tết ở Nha Trang, cho em hỏi trong thành phố thì chỗ nào đông vui tập nập và có không khí Tết nhất ạ? Trục đường nào có nhiều món ăn đường phố? Em định đêm giao thừa đi lượn xem ko khí Tết mà ko biết chỗ nào
    • 454 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alice0104 Xem bài viết
    Cả nhà ơi, em sắp đi chơi Tết ở Nha Trang, cho em hỏi trong thành phố thì chỗ nào đông vui tập nập và có không khí Tết nhất ạ? Trục đường nào có nhiều món ăn đường phố? Em định đêm giao thừa đi lượn xem ko khí Tết mà ko biết chỗ nào
    Hi bạn
    Nha trang tết chỗ nào cũng đông vui nhé, người dân và khách du lịch thường tập trung ngay quảng trường 2.4 - ngay chỗ Tháp Trầm Hương bạn nhé
    Ăn uống thì NT không tập trung 1 điểm mà trải dài trong cả khu vực thành phố, chỉ cần 1 chiếc xe máy là bạn đã có thể thưởng thức nhé - vì NT nhỏ lắm bạn ạ
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6