TIN TÀI TRỢ.

Du lịch Đà Nẵng – Phần 16

• 0 Lượt chia sẻ
  • 77.8K Lượt đọc
  • 1.76K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi immotet Xem bài viết
    Ai có giá tốt của Khách sạn Trường Sơn Tùng 5 Đà Nẵng thì mail (doanngocquynh@gmail.com) cho em với ạ, em nghỉ 2 đêm (1/9 - 3/9), thanks ạ!
    Hi bạn,

Đã gửi báo giá đến email bạn ni nha, tham khảo thêm nhé..

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 685 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fleurs Xem bài viết
    Cho mình xin cẩm nang du lịch vào địa chỉ domyphuong2010@gmail.com nhé! Gia đình mình định đi du lịch Đà Nẵng vào đầu tháng 8 tới, thời gian đó đã vào mùa mưa chưa vậy? Cảm ơn các bạn.
    T8 vẫn còn mùa biển hè đẹp, thuận lợi du lịch, tắm biển của ĐN, bạn an tâm nha!
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E cần 1 phòng ksan ven biển từ 13/7 đến 22/7 mng cho e xin giá tốt ksan Trường sơn tùng2, green sủnise, green house với ạ trongphuc.29413@gmail.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ah, mnguoi cho e xin giá đi các tour như CLC, Bà Nà, và Huế trong ngày nha!
    Thnk all!
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ah, mng cho e xin báo giá các tour CLC, bà nà và huế trong ngày nha!
    trongphuc.29413@gmail.com
    Thnk all!
    • 47 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Dear bạn, mình cũng đã book vé đi từ ngày 31/7~4/8 (ĐN-Hội An) Vậy phiền bạn tư vấn giúp mình lịch trình hợp lý nhé.
    Thêm khách sạn, và tour nữa nhé.
    Mình đi từ HN là 16:60
    Về từ Đn: 16:30
    Có hai vợ chồng thôi. Giá phòng khoảng 500K (rẻ hơn thì tốt, mà đắt hơn thì cũng chỉ 600K
    Tư vấn giúp mình và gửi vào mail: nhungle.canon.vn@gmail.com nhé.
    Mình cảm ơn.
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungle1401 Xem bài viết
    Dear bạn, mình cũng đã book vé đi từ ngày 31/7~4/8 (ĐN-Hội An) Vậy phiền bạn tư vấn giúp mình lịch trình hợp lý nhé.
    Có hai vợ chồng thôi. Giá phòng khoảng 500K (rẻ hơn thì tốt, mà đắt hơn thì cũng chỉ 600K
    Mình cảm ơn.
    Hi bạn,

Đã gửi đến bạn một số thông tin vào mail nhé.
    • 89 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

cty mình định đi Đà Nẵng trong tháng 8, bạn nào có giá vé máy bay và khách sạn tốt cho mình xin
    Cty khoảng 15 người, ks tầm 3 sao ở Mỹ Khê
    Email: huongnguyentrinh@gmail.com
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 517 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Mình dự kiến đưa các cụ và trẻ con đi Đà Nẵng Bà Nà- Hội An vào cuối tháng 8 trong 4 ngày 3 đêm; nhờ các bạn thổ địa Đà nẵng xem giúp lịch trình:

Ngày 1: Sáng bay Hà Nội - Đà Nẵng; thuê xe lên thẳng Bà Nà Hill - ở khách sạn Morin 1 đêm vui chơi tham quan đến chiều hôm sau về Đà Nẵng;

Ngày 2: Từ Bà Nà về Đà Nẵng - ở khách sạn trong phố thuận tiện đi chơi ăn uống ( đang lăn tăn giữa Novotel và Mường Thanh vì Mường Thanh giá rẻ hơn nhưng lại xa hơn); thuê xe máy đi vòng vòng cho các cụ thăm mấy cây cầu và dạo phố Đà Nẵng.

Ngày 3: Đà Nẵng - Hội An : dự định ở 1 resort vừa phải ở Hội An; chiều tắm biển, bơi, tối đi thăm phố cổ; sáng hôm sau tắm biển, ăn uống rồi check out về Hà Nội.

Nhờ các bạn xem giúp lịch trình có phù hợp không hay nên đảo lại cho hợp lý hơn. Mình chưa đi Bà Nà bao giờ; nên không biết từ sân bay Đà Nẵng muốn đi Bà Nà chọn xe hãng nào thì tốt. Ở ks Morin Bà Nà thì có thể ăn uống ở đâu? Hôm từ Bà Nà về Đà Nẵng thì nên đi giờ nào; đi trưa có nắng và mệt không? Thời gian chơi ở Bà Nà 1 ngày như thế đã đủ thăm thú hết các nơi chưa; nếu vẫn thòm thèm thì mình sẽ điều chỉnh tăng thêm 1 đêm ở Bà Nà và cắt đêm ở Hội An dành cho lần khác

Cảm ơn các bạn nhiều
    • 685 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinhhuong2004 Xem bài viết
    cty mình định đi Đà Nẵng trong tháng 8, bạn nào có giá vé máy bay và khách sạn tốt cho mình xin
    Cty bạn có nhu cầu & dự chi cho ks ntn hen,để tiện tư vấn ks fù hợp cho bạn?
    • pia
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cùng gia đình sẽ vào Đà Nẵng từ 10/7 đến 13/7. Tìm hiểu trên mạng mà nhiều thông tin vui chơi quá k biết lên kế hoạch như nào nữa. Cho mình xin cẩm nang du lịch để tham khảo được không ạ? Cám ơn mọi người.
    • 1,153 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pia Xem bài viết
    Mình cùng gia đình sẽ vào Đà Nẵng từ 10/7 đến 13/7. Tìm hiểu trên mạng mà nhiều thông tin vui chơi quá k biết lên kế hoạch như nào nữa. Cho mình xin cẩm nang du lịch để tham khảo được không ạ? Cám ơn mọi người.
    Bạn cho xin đại chỉ thì mọi người mới có thể gửi đến bạn cẩm nang du lịch đầy đủ nhé
    • 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trongphuc.2913 Xem bài viết
    E cần 1 phòng ksan ven biển từ 13/7 đến 22/7 mng cho e xin giá tốt ksan Trường sơn tùng2, green sủnise, green house với ạ trongphuc.29413@gmail.com
    check mail bạn nhé
    • 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh minh yêu Xem bài viết
    Mình dự kiến đưa các cụ và trẻ con đi Đà Nẵng Bà Nà- Hội An vào cuối tháng 8 trong 4 ngày 3 đêm; nhờ các bạn thổ địa Đà nẵng xem giúp lịch trình:

Ngày 1: Sáng bay Hà Nội - Đà Nẵng; thuê xe lên thẳng Bà Nà Hill - ở khách sạn Morin 1 đêm vui chơi tham quan đến chiều hôm sau về Đà Nẵng;

Ngày 2: Từ Bà Nà về Đà Nẵng - ở khách sạn trong phố thuận tiện đi chơi ăn uống ( đang lăn tăn giữa Novotel và Mường Thanh vì Mường Thanh giá rẻ hơn nhưng lại xa hơn); thuê xe máy đi vòng vòng cho các cụ thăm mấy cây cầu và dạo phố Đà Nẵng.

Ngày 3: Đà Nẵng - Hội An : dự định ở 1 resort vừa phải ở Hội An; chiều tắm biển, bơi, tối đi thăm phố cổ; sáng hôm sau tắm biển, ăn uống rồi check out về Hà Nội.

Nhờ các bạn xem giúp lịch trình có phù hợp không hay nên đảo lại cho hợp lý hơn. Mình chưa đi Bà Nà bao giờ; nên không biết từ sân bay Đà Nẵng muốn đi Bà Nà chọn xe hãng nào thì tốt. Ở ks Morin Bà Nà thì có thể ăn uống ở đâu? Hôm từ Bà Nà về Đà Nẵng thì nên đi giờ nào; đi trưa có nắng và mệt không? Thời gian chơi ở Bà Nà 1 ngày như thế đã đủ thăm thú hết các nơi chưa; nếu vẫn thòm thèm thì mình sẽ điều chỉnh tăng thêm 1 đêm ở Bà Nà và cắt đêm ở Hội An dành cho lần khác

Cảm ơn các bạn nhiều
    bạn có thể thuê xe du lịch,có chuyến đưa đón sân bay đến bà nà,thuê như vậy tiết kiệm hơn là đi taxi,mà lái xe đi cũng an toàn hơn nữa
    trên bà nà buổi sáng và trưa có nhà hàng,buổi tối thì bạn đặt ăn tại ks
    tiwf đn xuống bà nà thì đi tầm 10h,xuống đn ăn trưa,12h nhận phòng là vừa đep
    bạn ở 1 ngày mình nghĩ là khá đủ rồi,hội an cũng đẹp lắm bạn đừng bỏ qua )
    • pia
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hihi. Mình quên mất. Email của mình là nguyenmaitrang117@gmail.com
    Làm ơn gửi cho mình cẩm nang vào đây nhé. Cám ơn ạ
    • 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungle1401 Xem bài viết
    Mình cảm ơn.
    hj bạn,bạn có thể tham khảo đà nẵng port nhé,lịch trình mình đã mail cho bạn rồi đấy,chúc vui
    • 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinhhuong2004 Xem bài viết
    bạn check ib của mình nhé
    • pia
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cần tìm 2 phòng đôi cho 8ng ở khu vực gần biển or thành phố cũng đc. ai biết chỗ nào còn phòng có thể báo giúp mình qua mail đc k ạ nguyenmaitrang117@gmail.com giá tầm 700 đến 900 1 phòng ạ. Từ 10/7 đến 12/7
    • 413 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentrang87hp Xem bài viết
    Mọi người cho mình hỏi mình ở hội an 2 ngày 1 đêm và muốn đi Cù Lao Chàm thì mua tour ghép của bên nào nhỉ phân vân quá ~.~.
    Mình đọc trên đây thấy bảo ăn buffer ở nhà hàng Hoa Lan khá chán, vậy hôm đi Bà Nà nên ăn ở đâu mọi người cho em tí kinh nghiệm nhé
    Hôm nọ mình lang thang search trên mạng thì nhiều bên cung cấp lắm. Giá đi CLC chung là 500k/1ng lớn. Giá này mình thấy niêm yết luôn tại cả bến tàu nữa. Năm trước mình đi với công ty thì tàu đậu vào 1 bến lớn và rất đông tour. Năm nay mình tự đi tự book qua khách sạn ở Hội An thì là đi với Hội An travel. Nhưng công ty này cho tàu đậu vào 1 bãi gọi là Bãi Bấc, khá riêng tư. Số lượng tàu neo đậu tại bãi này là rất ít và theo mình quan sát thì họ còn kinh doanh cả bungalow trên đảo. Nước trong, tắm được và có cả cá bơi. Cảm quan của mình là bãi này vắng hơn nên sạch sẽ hơn bãi khác. Nhưng riêng vụ lặn ngắm san hô thì quá chán vì mình và mọi người chả nhìn thấy san hô đâu cả.
    • 413 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À đợt vừa rồi mình đi Đà nẵng Hội An bằng taxi thì tốn khoảng 500k. Sau đấy mình có được bạn chia sẻ là giá đi Đà nẵng - Hội an hoặc ngược lại mỗi chiều chỉ mất 250k thôi. Mình không có ý định quảng cáo hộ ai mà chỉ chia sẻ kinh nghiệm thôi nhé. Đây là bác tài xế mà nhà mình đã đi từ Hội An về Đà nẵng, xe 4 chỗ, lái cẩn thận. Số bác ý là 0914000887. Theo mình biết thì có 1 số tổng đài để gọi nhưng mình chưa xin được số. Số tổng đài thì tiện hơn vì họ sẽ có nhiều xe phục vụ mình thuận tiện hơn. Lúc nào mình có mình sẽ chia sẻ với các bạn ngay.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)