Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Du Lịch Cà Ná - Nên đi 1 lần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.54K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vợ chồng mình rất thích đi biển, từng vi vu ra Mũi Né, Nha Trang, Cà Ná, Phan Rang, Đà Nẵng, Quảng Bình... Nói chung, mỗi nơi 1 vẻ, 1 không khí biển khác nhau nhưng nếu có dịp, các mẹ hãy ghé biển Cà Ná thử nhé! Hoang sơ, biển xanh trong vắt & yên tĩnh, thích hợp nghĩ dưỡng & ai thích lãng mạn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 288 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Ngoài sự hấp dẫn bạn đã cho nhà biết về Cà Ná, nơi này còn là điểm được các tay nhiếp ảnh chọn chụp ảnh cưới cho các đôi uyên ương . Nếu đã đến Cà Ná các bạn hãy thử một lần kháp phá hoang đảo Cù Lao Câu khá nổi tiếng với người thích khám phá thiên nhiên hoang dã .
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn cho mình chút kinh nghiệm du lịch Cà Ná đi, đi từ Sài Gòn ra đấy có xa bằng từ Sài Gòn lên Đà Lạt không bạn vì mình thích đi xe máy thôi, cũng đã từng đi xe máy lên Đà Lạt mấy lần rồi
    • 50 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Khoảng cách là tương đương nhé, nhưng đường QL1 ko đèo dốc nên dễ đi hơn...
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cũng thích du lịch biển thôi,nhưng Cà Ná thì em ko đi nhiêu,chắc phải dành thời gian đe Hương thụ quá.em thì ở Nhatrang
    • 268 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Cà ná thì còn quá hoang sơ, khách sạn tiêu chuẩn 1 sao và nhà nghĩ. Trước đây có Hòn Cò nhưng đang sửa chữa, dịch vụ ăn uống thì chủ yếu hải sản rất phong phú, nhìn chung ăn uống rẻ. Nếu như nếu đến với Cà Ná thì tắm biển và ăn hải sản sau đó có thể đi Phan Rang hoặc Nha Trang, Mũi Né nghĩ ngơi là hợp lí.