TIN TÀI TRỢ.

Đi du lịch Huế từ HN qua công ty du lịch nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.87K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 86 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mình đang thu xếp để bà nội đi du lịch Huế 1 tuần bằng tàu hỏa thông qua 1 công ty du lịch. Các mẹ có ai biết công ty nào giúp mình với nhé.
    Cám ơn các mẹ rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 469 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CunOi
    Các mẹ ơi mình đang thu xếp để bà nội đi du lịch Huế 1 tuần bằng tàu hỏa thông qua 1 công ty du lịch. Các mẹ có ai biết công ty nào giúp mình với nhé.
    Cám ơn các mẹ rất nhiều.
    bạn ơi, có nhiều công ty lắm, bạn có thể tham khảo:
    - Công ty DL opentour - 10 Hàng Muối - 9262328 http://www.vietnamopentour.com.vn/cms/articles/185/1
    - Công ty du lịch Hà Nội - 8243011 http://www.hanoitourism.com.vn/
    Ngoài ra có Hanoi toserco, Viettravel..., mình lại ko có số của những cty này.
    các công ty này đều có tour ghép đi hàng tuần. Vừa rồi mình cũng đã đặt tour cho bố mẹ đi Huế Hội An của Open tour, nhưng tiếc là đúng vào dịp báo nên phải hoãn lại. Mình định chờ cho trong đó ổn định hơn rồi mới đặt lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,657 Bài viết

• 897 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CunOi
    Cám ơn các mẹ rất nhiều.
    Chị có thể gọi đến du lịch Tre Xanh ở số 2 Đường Thành, Đt 8286504, gặp Vũ Anh để mua tour. Đợt 30-4 vừa rồi em đi tour Huế-Đà Nẵng- Mỹ Sơn bằng tàu hết có 1.7tr/người thôi, bao gồm ăn ở và các chi phí đi thăm quan, chỉ có đồ uống là phải tự trả thôi. Em cũng có tham khảo vài nơi nhưng thấy giá bên Tre Xanh hợp lý và họ làm cũng uy tín. Ngoài ra bên Red Tour ở 60 Hàng Trống cũng được, chị gọi điện gặp Tố Linh 9285588. Chị nên gọi vài nơi để so sánh giá trước khi quyết định lấy tour.

Chúc bà nội CunOi có một chuyến đi vui vẻ!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 86 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ đã tư vấn giúp mình nhé.
    Mình sẽ đt hỏi các cty du lịch này xem sao.