TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi địa điểm đi lễ đầu năm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 663 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bọn em ở Hưng Yên, đang bảo tổ chức chuyến du xuân đầu năm. Địa điểm là các chùa miền Bắc. Nhưng chùa nào vẫn chưa ngã ngũ ạ.

Bọn em chỉ đi được một ngày nên chắc chắn địa điểm phải gần. Muốn một nơi linh thiêng và phong cảnh đẹp nữa.

Mọi người gợi ý đi Bái Đính nhưng mấy anh em đều từng đi rồi, vả lại chỗ ấy là khu du lịch tâm linh hơn là nơi đi lễ cầu đầu năm ấy.

Thế nên em mới lên đây hỏi thử xem chị nào có thể gợi ý, tư vấn cho em địa điểm nào hay không. Em cảm ơn nhiều nhiều ạ!
    Em là gái ế nhưng thế thì có saou

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 603 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bamboo_boo Xem bài viết
    Bọn em ở Hưng Yên, đang bảo tổ chức chuyến du xuân đầu năm. Địa điểm là các chùa miền Bắc. Nhưng chùa nào vẫn chưa ngã ngũ ạ.

Bọn em chỉ đi được một ngày nên chắc chắn địa điểm phải gần. Muốn một nơi linh thiêng và phong cảnh đẹp nữa.

Mọi người gợi ý đi Bái Đính nhưng mấy anh em đều từng đi rồi, vả lại chỗ ấy là khu du lịch tâm linh hơn là nơi đi lễ cầu đầu năm ấy.

Thế nên em mới lên đây hỏi thử xem chị nào có thể gợi ý, tư vấn cho em địa điểm nào hay không. Em cảm ơn nhiều nhiều ạ!
    Nếu bạn ở Hưng Yên thì nên đi Chùa Hương hoặc Yên Tử là thích hợp hơn cả