TIN TÀI TRỢ.

Chia sẽ với các mẹ chuẩn bị đi du lịch Đà Nẵng muốn ở căn hộ& villas 5 sao Hyatt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.2K Lượt đọc
  • 468 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh_mua05 Xem bài viết
    Nhà mình 4 người lớn, dự định vào Đà Nắng từ 6-2 đến 9-2-2019, khách sạn nào ổn các mẹ ơi? Tiêu chuẩn nhà mình ko cầu kỳ, thuận tiện di chuyển và vui là được
    Hi bạn
    Tết Âm lịch nhìn chung Đà Nẵng không tăng giá nhiều và cũng không tấp nập như những tỉnh khác, giai đoạn này thời tiết cũng khá lạnh, vì vậy bạn chọn 01 số khách sạn nằm gần trung tâm để tiện đi ăn uống và tham quan nhé
    Bạn có thể tham khảo 01 số khách sạn như: king's finger, Lion sea, Sea phoenix...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 204 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh_mua05 Xem bài viết
    Nhà mình 4 người lớn, dự định vào Đà Nắng từ 6-2 đến 9-2-2019, khách sạn nào ổn các mẹ ơi? Tiêu chuẩn nhà mình ko cầu kỳ, thuận tiện di chuyển và vui là được
    Nàng tham khảo thêm loại căn hộ 2bedroom ở Hyatt Resort nha, có 2 phòng ngủ riêng biệt nè, phòng khách và bếp đầy đủ tiện nghi có thể nấu ăn nếu muốn nè, đi gia đình hoặc nhóm bạn là thích hợp lắm luôn, tiện nghi resort.
    • 204 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thời tiết Đà Nẵng đang mưa và lạnh mọi người nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Căn hộ 2 bedroom ở Hyatt khoảng 18-20/7 giá thế nào mn nhỉ.Tư vấn giúp m với ạ
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nào đi Đà Nẵng thì nên ghé qua Đặc Sản Làm Quà để mua quà nhé, chỗ này cho nhiều món ngon giá rẻ đó. Có dịch vụ giao hàng online nữa, ghé vào dacsanlamqua[.]com rồi đặt hàng, giao nhanh lắm. Khỏi tốn tiền Taxi, thời gian đi chơi mà giá cũng mềm hơn so với siêu thị đó.
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tháng 6 này nhà mình định đi Đà Nẵng. Mẹ nào còn căn ở Hyatt Resort giá mềm không ạ ?

Nhắn cho mình nhé
    Hi all
    • 2,533 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang.bitware Xem bài viết
    Tháng 6 này nhà mình định đi Đà Nẵng. Mẹ nào còn căn ở Hyatt Resort giá mềm không ạ ?

Nhắn cho mình nhé
    bạn cần căn hộ hay villa ạ, bạn có số lượng ntn ạ để mình báo giá chuẩn nhé.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có dây mẹ nha
    Landtourmientrung
    • 204 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

J3tHv6obOdVjcmC1VLuRcT1oOY7iTRVtVa7qciHKJtXvn8NvVPFc1K9_EO0za2JG2_G9chDe4x488CcrvGOPp6fJ9b8m

Tháng 10 Đà Nẵng thời tiết đẹp lắm cả nhà ạ. Lý tưởng để đi chơi nè.