TIN TÀI TRỢ.

cần tư vấn đi du lịch cuối tháng 4 (công ty dl cũng được)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 786 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 367 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

tớ định đi vào Đà nẵng hoặc hội an vào khoảng 27 tháng 4, vài ngày thôi, các bác tư vấn cái là nên ở resort nào giá tốt tí nhỉ, đã ở furama rất thích, budget thì chắc 1 phòng đôi dưới 90 thôi ạ,

Ngoài ra, tớ đi cùng bác giúp việc để trong bé và cũng cho bác ấy đi du lịch cho vui nữa, thế phải thuê thêm 1 phòng à, nghe có vẻ hơi lãng phí nhỉ, ở cùng thì thôi còn đâu là lãng mạn nữa
    cảm ơn các bạn trước

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em thì thích ở Hội An hơn Đà Nẵng vì Hội An nhìu chỗ chơi, đặc bịt là các shop may đồ đẹp mà nhanh lắm. Hoian beach resort hoặc Vĩnh Hưng resort đều uki cả mẹ nó ah, ngay gần biển Cửa Đại và sông Thu Bồn. chỉ cách Phố Cổ Hội An 500m - 1km thui. giá khoảng dưới $70 - 80/ 1 budget. Nếu có cả bà giúp việc đi cùng thì mẹ nó thuê phòng family ý (hay gọi là connecting room, em cũng chẳng rõ, mỗi khách sạn 1 kiểu) Nó có 2 phòng thông nhau, như là ở nhà mình, rộng rãi, tiện, mà lại tiết kiệm hơn là thuê 2 budget riêng.
    • 328 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Em cũng thích ở Hội An hơn. Cảm thấy rất dễ chịu. Hồi em đi vào tháng 12, ở Thanh Vân hotel, khoảng 25$/phòng ba người. Bi h chắc chắn đắt hơn nhưng chị thử tham khảo xem. Nó cũng ko rộng lắm, nhưng khá là ấm cúng. Trang web của nó nè http://www.thanhvanhotel.com/