Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em xin it kinh nghiệm về khu Resort Long Thuận - Ninh thuận với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.63K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 133 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã ở khu Resort Long Thuận - Ninh thuận chưa cho em xin ít thông tin về dịch vụ ăn uống ở khu nghỉ dưỡng cũng như khu lân cận nữa, cảnh đẹp, phòng nghỉ... Hai vợ chồng+2 đứa con(dưới 6 tuổi) đi 4 ngày thi hết tầm bao nhiêu nhỉ?. Cam ơn các mẹ rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 288 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Long Thuận resort 3sao duy nhất tại Ninh Thuận dịch vụ phòng và ăn uống theo đánh giá của các anh chị là tốt, có hồ bơi, có bãi biển riêng và các dịch khác kèm theo . Vị trí gần trung tâm TP Phan Rang nhất . Phía ngoài resort có các quán bán bánh canh, bánh xèo, bánh căn, cháo vịt và các quán bán hải sản bình dân .

Giá phòng loại thất nhất khoảng 400k/rom . Theo em anh chị chọn ở Long Thuận là hợp lý, noài ra có thể xem xét khách sạn Sài Gòn - Ninh Chữ , Đen Giòn, Aniise villa resort .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 133 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Cám ơn bạn rất nhiều! Bạn có thể cho mình xin vài địa chỉ ăn uống ngon ở đấy không?:Rose:
    • 288 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me MA Xem bài viết
    Cám ơn bạn rất nhiều! Bạn có thể cho mình xin vài địa chỉ ăn uống ngon ở đấy không?:Rose:
    Có rất nhiều quá ăn ngon ở Phan Rang - Ninh Thuận , khi có nhu cầu bác cứ alo em sẽ tư vấn cho những hàng quán ngon và giá cả hợp lý nhất .
    • 55 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình chuẩn bị đi Ninh Chữ đầu tháng 7 này, nhờ bạn Khoa chỉ điểm dùm mình vài nhà hàng ăn cơm bữa giá cả hok thành vấn đề nhưng vấn đề chính là phải thật là ngon cơ.
    Ah tí nữa là quên, còn mình ăn tôm hùm ở Vịnh Vĩnh Hy ăn ở chỗ nào ngon bạn nhỉ???