TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em hỏi thăm thời tiết HN mấy bữa nay thế nào, cần mang theo gì cho bé khi đi du lịch HN mùa này ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 616 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 428 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Chào các mẹ, gia đình em định đi du lịch HN vào khoảng ngày 20 - 24/8 này ạ. Có mang theo bé nhỏ 14 tháng. Các mẹ tư vấn dùm em cần mang theo gì cho bé khi ra HN mùa này ạ (HN đang nóng, hay mưa nhiều hay sao ạ?) . Vì bé vẫn còn ăn cháo nên em định mua cháo dinh dưỡng ở ngoài thì nên mua nơi nào là an toàn vệ sinh và ngon ạ? Cám ơn cám mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 151 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

HN mùa này đang lúc nắng lúc mưa chị ạ, nên mang theo áo mưa, dù, mũ... Cháo dinh dưỡng thì cũng nhiều nơi cái chính chị định ở khu vực nào thì các mẹ mới tư vấn được để đi mua cho tiện
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 428 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruababy Xem bài viết
    HN mùa này đang lúc nắng lúc mưa chị ạ, nên mang theo áo mưa, dù, mũ... Cháo dinh dưỡng thì cũng nhiều nơi cái chính chị định ở khu vực nào thì các mẹ mới tư vấn được để đi mua cho tiện
    Cám ơn mẹ này nhiều, mình quên mất, mình ở ks Mercue, gần hồ Hoàn Kiếm, mình ko biết ở đường nào vì ox mình book phòng. Các mẹ giúp mình địa chỉ mua cháo dinh dưỡng nào gần đó nhé.