TIN TÀI TRỢ.

Cẩm nang du lịch Đà Nẵng tự túc 2016 - Chi tiết.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 283K Lượt đọc
  • 2.72K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,455 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, nhà mình cao quá rồi, xây tầng mới thôi.

Bạn xây nhà nhớ để link nhà cũ tại nhà mới và link nhà mới ở nhà cũ để gia đình không lạc nhau RoseLove%20Struck

Smod6

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 619 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

Mọi người ơi tháng 9 tới mình dự định đi Đà Nẵng, Hội An.
    Mọi người có gợi ý gì không ạ? Mình muốn tìm 1 homestay gần biển An Bàng, càng gần càng tốt để đi bộ ra đến bãi tắm được ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cafe_omai Xem bài viết
    Mọi người có gợi ý gì không ạ? Mình muốn tìm 1 homestay gần biển An Bàng, càng gần càng tốt để đi bộ ra đến bãi tắm được ạ.
    Mình có resort 4* xịn đẹp nằm ngay trên bãi biển AN BÀNG, bãi tắm riêng, hồ bơi, decor fòng siêu xinh luôn mà chỉ 1xxxK thôi bạn nhé.

Quan tâm thì xem chi tiết mình đã ib bạn nha.
    • 2,533 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

mình có giá tốt homestay khu biển an bàng nhé, ngoài ra mình có giá tốt resort sol an bang beach, chú này xinh xắn và sát biển. bạn để lại địa chỉ mail giúp mình nhé
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Tháng 9 vẫn còn nắng tốt để đi Đà Nẵng và Hội An bạn nhé, homestay thì bạn có thể xem: An Bàng Seaside Village, Red Flower Cottage Homestay, An Bàng Garden Homestay, An Bàng Beach Hideaway Homestay, đi bộ vài phút là tới biển nha
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 667 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đi ĐN 10-14/8. Bạn nào có ks, resort dịp đó gthieu mình nhé. Mình ở HA 2 đêm, ĐN 2 đêm
    • 5,858 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaovic Xem bài viết
    Mình đi ĐN 10-14/8. Bạn nào có ks, resort dịp đó gthieu mình nhé. Mình ở HA 2 đêm, ĐN 2 đêm
    Bạn cần tìm mức mấy sao? Cho bao nhiêu người vậy?
    • 2,533 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

bạn ở bn phòng và budget ntn để mình bít mình hướng code chủ resort như furama,hyatt,premier,point,ocean villa. HA bạn tham khảo palm,an bang sol beach,festa, silk sense ....
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Hi bạn
    Bạn chia sẻ thêm ngân sách để mọi người giới thiệu khách sạn cho bạn nhen, nếu ngân sách cao bạn xem 01 số anh 4 sao sau nha: Soho Boutique, Monarque, Mandila beach, Paris Deli, Sala beach (mới toanh), Altara Suites.., check inbox tham khảo thêm nhen
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn cần mấy phòng & ở bn ng` lớn + trẻ em (tuổi)?

Bạn tìm phòng trong khoảng ngân sách bao nhiêu cho 1 phòng / đêm?

Bạn check ib nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 31 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đi HA ngày 2/2. Bạn nào có ks, resort dịp đó inbox cho mình nhé. Mình ở HA 2 đêm, Hue 2 đêm. Budget khoang 1,5 trieu/dem.
    • 2,113 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi crocus Xem bài viết
    Mình đi HA ngày 2/2. Bạn nào có ks, resort dịp đó inbox cho mình nhé. Mình ở HA 2 đêm, Hue 2 đêm. Budget khoang 1,5 trieu/dem.
    Bạn check ib nhé, bên mình chuyên DN - HA & Huế luôn!
    • 5,858 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tầm ngân sách đó bạn chọn được Resort tầm giữa phố cổ và biển Cửa Đại rồi!
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo 01 số khách sạn như:
    - Tại Hội An: Kim An, Hội An Garden Palace, Coco River, Long Life, Indochine..
    - Tại Huế: Alba Spa, Huế Riverside boutique, Mường Thanh Holiday..
    Check thêm inbox nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình book lịch đi ĐN cùng 2 con vào 24/10 ( tầm 20h30 đến ĐN ) và rời đi ngày 28/10 ( bay tầm 12h45)

Bạn tư vấn giúp mình nên đi tham quan những đâu cho hợp lý với nhé.
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhChiBui Xem bài viết
    Mình book lịch đi ĐN cùng 2 con vào 24/10 ( tầm 20h30 đến ĐN ) và rời đi ngày 28/10 ( bay tầm 12h45)

Bạn tư vấn giúp mình nên đi tham quan những đâu cho hợp lý với nhé.
    Hi bạn
    Với thời gian 5 ngày 4 đêm bạn có khá nhiều thời gian để khám phá và tham quan cả Đà Nẵng và Hội An nhé
    NTH xin gợi ý lịch trình tham quan cho bạn như sau:
    -Ngày 24/10: Đến khách sạn nhận phòng, có thể đi ăn khuya sau đó về khách sạn nghỉ ngơi
    -Ngày 25/10: đi tour Bà Nà Hill, bạn có thể đăng kí tour hoặc mua vé rồi đi tự túc, chiều về lại thành phố ghé chợ Cồn ăn tối sau đó đi ngắm cầu xoay
    -Ngày 26/10: Đi tour Cù Lao Chàm và chiều bạn ghé tại cảng Hội An rồi đi phố cổ về đêm, tầm 8h30 quay về lại Đà Nẵng nghỉ ngơi
    -Ngày 27/10: Ngày này có thể đi Ngũ hành sơn, Chùa Linh Ứng hoặc đi Huế nếu bạn thích khám phá Huế nhé hoặc đi tắm suối khoáng nóng Thần tài đổi không khí nha
    -Ngày 28/10: Vì bạn bay chuyến buổi trưa nên sáng sớm có thể tắm biển sau đó đị chợ mua quà cáp, đặc sản tại chợ Cồn nhé
    Không biết bạn đã đặt được phòng khách sạn gì chưa nhỉ?

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn rất nhiều.

Mình đã book phòng ở 1986 homestay rồi bạn ạ. Mà đang buồn vì xem dự báo thời tiết, cuối tuần này ĐN mưa suốt.
    • 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn rất nhiều.

Mình đã book phòng ở 1986 homestay rồi bạn ạ. Mà đang buồn vì xem dự báo thời tiết, cuối tuần này ĐN mưa suốt.
    Tháng 10 là mùa mưa rồi đó bạn, bạn nhớ mang theo ô và áo mưa nhé
    Nếu trong những ngày đi lỡ có mưa bạn có thể dành 1 ngày đi Bảo Tàng Tranh 3D của Đà nẵng nhen - đây là nới trốn mưa cực hay của ĐN nhé..

• 449 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn rất nhiều.

Hi bạn
    Không biết chuyến đi ĐN của gia đình bạn vừa qua như thế nào, có thể chia sẻ thêm thông tin để mọi người cùng xem và tích lũy thêm kinh nghiệm đi ĐN không bạn