TIN TÀI TRỢ.

Bố, mẹ và con gái 10 tháng tuổi đi đâu chơi 4 ngày các mẹ nhỉ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn cho con gái đi chơi xa nhưng đang dịch cúm thế này mình lại không muốn đi máy bay, đi chơi chỗ nào gần gần chỉ mất khoảng 2,3h xe chạy các mẹ nhỉ? Mình muốn đi nghỉ ngơi là chính chứ không phải đi tham quan. Mẹ nào có ý tưởng gì hay chia sẻ với mình nhé. Xin cảm ơn:Rose:
    Ah, mình ở Hà nội.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Tam Đảo mẹ nó ơi ! khôg khí mát mẻ, rất thích hợp cho việc nghỉ ngơi thư giãn. tối tối cả gd đi dạo hihi thích lắm. Mình đảm bảo không khí trên Tam Đảo làm tăng thêm tình cảm 2 vc đấy, thêm mặn nồng hơn và hưng phấn hơn, kíck thích hơn trong chuyện xxx nữa. nói chung là thích lắm, ăn uống thì ngon miệng lại rẻ. ĐI oto chỉ mất 2,3 tiếng.
    Mình có đôi lời góp ý như thế mẹ nó suy nghĩ xem :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

à nếu mẹ nó quyết định đi TĐ nhớ mang áo ấm cho bé và áo dài tay cho 2 vc nhé/
    CHúc vui vẻ!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,366 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fremde Xem bài viết
    Muốn cho con gái đi chơi xa nhưng đang dịch cúm thế này mình lại không muốn đi máy bay, đi chơi chỗ nào gần gần chỉ mất khoảng 2,3h xe chạy các mẹ nhỉ? Mình muốn đi nghỉ ngơi là chính chứ không phải đi tham quan. Mẹ nào có ý tưởng gì hay chia sẻ với mình nhé. Xin cảm ơn:Rose:
    Ah, mình ở Hà nội.
    hic, con e 11tháng mà còn bị bắt ở nhà nè :Crying: . ở nhà cho nó lành chị ui. (Xúi vậy chứ để ai cũng đi hết mình ở nhà thèm chết đi được :Laughing
    Sao phải ký ????
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,766 Bài viết

• 1,075 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Britney88 Xem bài viết
    Tam Đảo mẹ nó ơi ! khôg khí mát mẻ, rất thích hợp cho việc nghỉ ngơi thư giãn. tối tối cả gd đi dạo hihi thích lắm. Mình đảm bảo không khí trên Tam Đảo làm tăng thêm tình cảm 2 vc đấy, thêm mặn nồng hơn và hưng phấn hơn, kíck thích hơn trong chuyện xxx nữa. nói chung là thích lắm, ăn uống thì ngon miệng lại rẻ. ĐI oto chỉ mất 2,3 tiếng.
    Mình có đôi lời góp ý như thế mẹ nó suy nghĩ xem :Smiling:
    Ủng hộ ý kiến của mẹ này, mình cũng thấy Tam Đảo là địa điểm nên đến. Nếu có điều kiện thì bạn chọn khách sạn có bể bơi, sẽ rất thú vị cho kỳ nghỉ của bạn! (Vì bể bơi công cộng của khu vực đang nâng cấp)!
    Chúc bạn và gia đình có 1 kỳ nghỉ vui vẻ và mãn nguyện! :Rose::Rose::Rose:
    johnnie_walker
    KEEP WALKING
    ''Điều quan trọng ko phải vị trí ta đang đứng,
    mà ở hướng ta đang đi
    ''
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi midi309 Xem bài viết
    hic, con e 11tháng mà còn bị bắt ở nhà nè :Crying: . ở nhà cho nó lành chị ui. (Xúi vậy chứ để ai cũng đi hết mình ở nhà thèm chết đi được :Laughing
    Cảm ơn các mẹ nhé. Con mình 6 tháng đã sang Malaysia chơi rồi này, đi ngoan lắm không quấy khóc tẹo nào. Lần này là do dịch cúm H1N1 chứ không mình cũng cho bé vào Đà Nẵng chơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,931 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Tớ cũng định xui mẹ nó đưa gđ đi Tam đảo thì đã thấy nhiều mẹ Vote cho TĐ quá rùi:Silly:Công nhận đi Tđ thích lắm, đúng nghĩa đi nghỉ ngơi, thay đổi không khírooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 156 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo thêm dia điểm khu V - RESORT o Hoa Binh , dich vu khep kin dep va kha hien dai , sach sẽ , có bể bơi ... hoàn toàn phù hợp với điều kiện của bạn đấy, bạn co thể xin giá phòng và các dịch vụ tại đó để tham khảo và lựa chọn . Chúc cả nhà vui vẻ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NewLavie Xem bài viết
    Bạn có thể tham khảo thêm dia điểm khu V - RESORT o Hoa Binh , dich vu khep kin dep va kha hien dai , sach sẽ , có bể bơi ... hoàn toàn phù hợp với điều kiện của bạn đấy, bạn co thể xin giá phòng và các dịch vụ tại đó để tham khảo và lựa chọn . Chúc cả nhà vui vẻ
    Mẹ Newlavie có thể cho mình link trang web hoặc điện thoại liên hẹ được không? Thanks
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa search đươc rồi. Link đây. Có mẹ nào muốn đi thì tham khảo trước.
    http://www.vresort.com.vn/defaultv.asp?lang=1
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,278 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Năm ngoái bé nhà mình cũng 10t, đi Cát Bà khỏe re. Thích lắm.
    You are my sunshine!

47467611@N00
    • 2,005 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Cứ đi thui bạn, yen tam di, con gai minh hoi 10 thang cung di Tam Dao, 12 thang di Da Nang, gio 15 thang dang dich cum nen khong di nua chu chac cung di tiep
    dOeqNAW6p7
    1Dpwp7