Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Biển Đông - Đà Nẵng có ổn không ah?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.54K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,359 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Hè này cả nhà mình đi nghỉ ở Đà Nẵng. Mình mua được vé máy bay rồi. Bây giờ đang tìm khách sạn. Mình thấy khu nghỉ Biển Đông ở bán đảo Sơn trà có vẻ cũng được mà giá cả cũng hợp lý. Mình muốn hỏi kinh nghiệm các bố các mẹ xem ở khu này có được không?. Mình thì thích ở khu nhà gần biển. Các bố các mẹ giúp mình với nhé. Lần này có cả ông bà ngoại mình đi cùng nên cũng thích nơi nào đẹp một chút mà giá thì không cao quá. Nếu ở đâu giá cao ông bà biết lại tiếc tiền mất cả vui. Cảm ơn cả nhà nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 2002 Xem bài viết
    Hè này cả nhà mình đi nghỉ ở Đà Nẵng. Mình mua được vé máy bay rồi. Bây giờ đang tìm khách sạn. Mình thấy khu nghỉ Biển Đông ở bán đảo Sơn trà có vẻ cũng được mà giá cả cũng hợp lý. Mình muốn hỏi kinh nghiệm các bố các mẹ xem ở khu này có được không?. Mình thì thích ở khu nhà gần biển. Các bố các mẹ giúp mình với nhé. Lần này có cả ông bà ngoại mình đi cùng nên cũng thích nơi nào đẹp một chút mà giá thì không cao quá. Nếu ở đâu giá cao ông bà biết lại tiếc tiền mất cả vui. Cảm ơn cả nhà nhiều.
    Mình đi năm ngoái nhưng thấy khu đó có vẻ vắng, mình o khu Mỹ Khê cũng tiện ăn uống mà sang phố chơi cũng không xa.
    • 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở bán đảo sơn trà buồn lắm mẹ ah, nmẹ muốn vui và thoải mái thì phải ở biển Mỹ Khê là thích nhất, nhưng khách sạn ở đó khá đắt (khách sạn tourance khá đẹp), nhưng bạn có thể nghỉ ở tp Đà Nắng rồi ra biển tắm cũng được mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,258 Bài viết

• 2,315 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bomehieulun Xem bài viết
    Ở bán đảo sơn trà buồn lắm mẹ ah, nmẹ muốn vui và thoải mái thì phải ở biển Mỹ Khê là thích nhất, nhưng khách sạn ở đó khá đắt (khách sạn tourance khá đẹp), nhưng bạn có thể nghỉ ở tp Đà Nắng rồi ra biển tắm cũng được mà.
    Honeymoon tụi em ở Tourane Mỹ Khê đây, đến ngày trả phòng, chưa tới 12h (9:30 thôi nhá) mà đã có nhân viên phòng đến "mời" ra, tự ái ghê gớm!!! :mad: mà $50/night chứ ít gì!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 660 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị ơi, ở Biển Đông thì cách xa trung tâm thành phố, ăn uống cũng đắt đỏ, bán đảo Sơn Trà đẹp và hoang sơ, nhưng vắng lắm. Buổi tối thì... buồn hiu. Em nghĩ chị nên ở những khách sạn gần biển Mỹ Khê (không nhất thiết là Tuoran đâu) có thể ở Golden Sea chị ạ giá khoảng 300 ngàn từ đấy đi bộ xuống biển khoảng gần 1 cây số, đi ngược đến cầu quay Sông Hàn cũng 1 cây số. Như vậy chị muốn đi chơi ở trung tâm thành phố cũng gần, mà buổi tối các cụ đi dọc 2 bờ sông hàn thư giãn, ngắm cảnh tiện hơn. Có gì thắm mắc nữa cứ nhắn em nhé.:Rose: Em dân Đà nẽng mừ. heheh
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lần trước mình đi o khách sạn Blue sea, cũng được lắm, đi bộ một tí là ra biển mà giá tầm 300k có bồn tắm đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lần trước mình đi o khách sạn Blue sea, cũng được lắm, đi bộ một tí là ra biển mà giá tầm 300k có bồn tắm đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,359 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều. Nhà mình đi đâu cũng khó lắm vì thằng con bị TK. Nó thì thích tắm biển nên năm nào cũng đi nhưng toàn đi Sầm sơn thôi vì khách sạn ngay cạnh biển. ăn uống thì có thể yêu cầu phục vụ trong phòng luôn. Năm nay đi Đà nẵng mình cũng muốn tìm KS nào đấy gần biển và phục vụ ăn trong phòng luôn. Thấy các mẹ bảo ở bán đảo Sơn trà buồn tớ cũng thấy hơi nhụt chí một tí. Để tớ sẽ cân nhắc xem thế nào. Một lần nữa cảm ơn các mẹ.