TIN TÀI TRỢ.

Bạn Có Muốn Lập Nghiệp Và Sinh Sống Tại Đảo Phú Quốc ?

• 1.45K Lượt chia sẻ
  • 49.3K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 163 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Các bạn tham khảo thông tin về Phú Quốc tại www.phuquoc12h.com nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 124 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nghe đã thấy thích rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cho mình hỏi ở Phú Quốc có trường mầm non tư thục nào chất lượng không.
    comment by WTT mobile view
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chủ top thật thân thiện. Cuộc sống nhiều khó khăn, đau thương quá, mình đang ấp ủ sẽ thoát ly đến miền đất khác làm lại cuộc đời. Mình đang phân vân 2 tỉnh Bình Thuận và Phú Quốc. Nghe bạn nói rât chi tiết cho mình thêm động lực nhưng không biết mình có đủ can đảm không nữa.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 110 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

em muốn lắm ạ huhu nhưng mà chưa thực hiện được vì hơi khó khăn e ở xa quá ra đó k có ai
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 627 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang tuyển nhiều vị trí kế toán cho khách sạn 5 sao tịa Phú Quốc, bạn nào đã từng làm kế toán tổng hợp, kế toán trưởng tại các đơn vị muốn về làm việc tại đây thì email cho mình theo địa chỉ: thanhtt@sungroup.com.vn
    • 334 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bài viết hữu ích cám ơn bạn đã chia sẻ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ra phú quốc đi. mình có em trai láy tàu chuyên chở khách ra phú quốc. sáng đi tối về đất liền. bạn ra đó đi mình đánh hàng từ đất liền ra đó cho bạn bán. mình chịu trách nhiệm nguồn hàng và vận chuyển, bạn chịu trách nhiệm bán. có gì nhắn cho mình 0975365983
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 116 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào bạn
    Nếu bạn có sử dụng facebook, bạn có thể vào Group Việc Làm Phú Quốc để xem các thông tin tuyển dụng hoặc website vieclamphuquoc.net nhé
    Thân thương
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 375 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tháng tới ra đây làm việc và sinh sống. Rất mong có cơ hội giao lưu, lập nhóm các bạn ở khắp nơi đến Phú Quốc sống để chia sẻ kinh nghiệm và giúp đỡ lẫn nhau. Cám ơn chủ top viết bài này.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 81 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình gặp chuyện buồn gia đình cũng muốn đi thật xa để thay đổi cuộc sống, không biết có ai chung hoàn cảnh cho mình cảm nhận về PQ được không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai có ý định ra Phú Quốc định cư lập nghiệp giống em thì giao lưu nhé. E mới ra đây nữa năm. Đang làm dịch vụ bất động sản : các dự án Ceo. BIM. và đất dân ngoài.ai muốn mua nhà hay mua đất xây nhà thì alo em trao đổi. Đến nơi khác sinh sống nên sẽ giúp đỡ nhiệt tình. Zalo 0909903682 Honggam
    comment by WTT mobile view
    • 244 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Hok pít ngoài đó có siêu thị bigc, coop, chợ... hok ta? Giá cả rau quả thực phẩm chak đắt lắm hé? Vs hok pít nếu mua hàng hoá từ đất liền ship có nhanh hok ta? Giải ngố dùm m vs
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đảo Phú Quốc được mệnh danh là “đảo ngọc” cảnh đẹp hoang sơ, không gian trong lành, biển xanh và cát mịn trắng.
    Nghe thôi cũng đủ để ước muốn 1 lần đặt chân tới. 2 năm nay thấy bạn bè đi du lịch Đà Nẵng, Phú Quốc quá trời mà mình thì chưa đi được đến đâu cả. Thôi thì du lịch qua màn ảnh nhỏ vậy!
    Mọi người tranh thủ dịp lễ 2/9 này đi Phú Quốc mà chưa đặt được phòng thì ghé qua đây xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Pharosvn Khách
    • 1 năm
    Chào bạn mình sắp tới mình phải theo công việc ra PQ làm. Cho mình hỏi là bạn và gia đình còn sống ở PQ không, cuộc sống bây giờ so với lúc bạn viết bài này thay đổi ra sao rồi??
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã sinh sống ở đảo chưa? cảm nhận của bạn thế nào? gđ mình cũng có ý định ra đó lập nghiệp.
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • vyvy26 Khách
    • 1 năm
    Vẫn chưa vào PQ lần nào, nhưng that sự rất thích nơi này, em đã trúng tuyển làm kế toán cho 1 ksan, bây giờ rất hoang mang giữa đi và không. Mong chủ thớt tư vấn giúp em, help meee!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 375 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Violet8 Xem bài viết
    Mình tháng tới ra đây làm việc và sinh sống. Rất mong có cơ hội giao lưu, lập nhóm các bạn ở khắp nơi đến Phú Quốc sống để chia sẻ kinh nghiệm và giúp đỡ lẫn nhau. Cám ơn chủ top viết bài này.
    Tự nhiên thấy lại bài của mình đã 2 năm rồi, cũng là gần 2 năm mình ra PQC. Thật sự không hối hận vì quyết định này vì những con người nơi đây. Tuy vẫn còn những cái thiếu thốn so với thành phố lớn nhưng ai đã sống đủ ở 1 SGN đông đúc bụi bặm thì cũng nên thay đổi cuộc sống 1 chút nếu có điều kiện việc làm đảm bảo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 178 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng dự định ra PQ sống mà còn lăn tăn vì điều kiện y tế vc mình cũng u50 hết rồi. Mà còn lo lắng tìm việc kiếm sống nữa. Không biết nếu ra đó dạy tiếng Anh được ko?
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4