Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tạp chất trong Sữa chua Anco Milk hương chuối

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.91K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, chả là thế này hôm qua em mở hộp sữa chua của Anco milk hương chuối cho bé ăn thì nhìn thấy trên nắm hộp có cái gì đó váng váng mà em ấn ko ra, cứ tưởng là váng sữa chua đóng lên mặt hộp, em đưa vào miệng nhấm thì đó là 1 mảnh giấy có màu xanh lạt, em sảng hồn báo cho cty Anco milk thì kêu sẽ cho người đến giám định mà wa nay em đợi chả thấy gì. Em cũng có kêu, điện thoại đến nói cty biết chứ, khi mở ra rồi đến giám định còn gì mà dám định nữa, lại kêu tôi bỏ vô đồ thì ai tin. Em còn để hộp sữa chua đó trong tủ lạnh. Em có chụp 1 số hình để đưa lên cho các mẹ coi. Kiểu này cạch luôn sữa chua này. Không phải gì đâu nhưng con cái mình ăn vô mình phải cẩn thận thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 645 Bài viết

• 524 Được cảm ơn

Giồi ôi! Hôm trước mình đi mua sc cho con, hết loại mà con thường dùng đành mua 1 vài hộp Anco về dùng thử. Cảm nhận là mùi vị rất "không tự nhiên" (nhất là cái hương chuối ấy!), nói thật mình thấy sc vinamilk cho người lớn còn có mùi vị tự nhiên hơn, ăn còn thấy ngon hơn! Làm sc bán cho trẻ con mà thế thì đúng không thể chấp nhận được... !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em có mua cả sữa chua hương cam của cty này, nhưng chả giống hương cam chút gì hết, lỡ mua rồi nên mẹ ăn vậy. Ăn ko chấp nhận được. Từ nay em cũng cạch anco thôi, ko dám dùng cho con nữa. Hôm qua đi siêu thị em mới mua yood cho con ăn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng không thích sữa chua này, trước cũng cho con ăn loại này nhưng từ ngày không còn chữ Nestle trên vỏ hộp mình thấy nó không còn ngon như trước nữa, nhất là vị dâu mình thấy màu cũng không thấy màu như trước nữa thấy nó xỉn hơn. Không biết có mẹ nào có cảm nhận như mình không?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 911 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Trước mình cũng cho Bin ăn sc này nhưng được vài bữa cu cậu chán không ăn.Chuyển qua sc cua capina loại yohgood đó ăn liện tục từ hồi 6 -7 tháng tới giờ 18 tháng rùi nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,074 Bài viết

• 4,301 Được cảm ơn

Sữa chua dâu em mua cho Lucky Luc ăn có mảnh nilon to bang ngón tay út. May mà miếng đó mẹ ăn.Rồi bỏ cả lọ!!!!:Sick::Sick::Sick::Sick:
    • 43 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trời đất ơi, thế này thì không biết nên tin vào cái gì nữa. Đến trẻ con mà họ cũng không tha, nào là sữa giả, sữa chua kém chất lượng,... Em không biết nên cho con mình ăn gì bây giờ nữa... Từ khi Bống nha em được 13 tháng, em chuyển cho con ăn sữa chua của Nestle (trước là sữa chua của Pháp, sau thấy đắt quá, không kham được!!!). Bây giờ Bống được 21 tháng rồi, vẫn ăn sữa chua đó. Bây giờ hãng đó chuyển sang Ancomilk. Em thấy gần đây chất lượng không được tốt. Nhất là loại sữa chua màu trắng của Anco. Mua mấy lốc về thấy loãng lắm, em lại cứ tưởng là do mình bảo quản không tốt. Bây giờ nghe các mẹ nói em thấy khủng khiếp quá. Không biết Bống nhà em có sao không,...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)