Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa chua Zott - Đức

• 0 Lượt chia sẻ
  • 46.1K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 179 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi e thấy cô bán hang sữa bảo là cbé 6 tháng đã ăn được sữa chua Zott của Đức ròi. E băn khoăn quá. Mua 1 vỉ nhưng chưa dám cho con ăn
    Mẹ nào biêt, chỉ e với.
    Híc
    *Kha'nh Anh*
    kTlCafqkTlCp7

zqkPNrzzqkP

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình ăn còn chua dã man thế thì bé ăn sao nổi bạn ơi
    :Rose:kumlo:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 206 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kumlo Xem bài viết
    mình ăn còn chua dã man thế thì bé ăn sao nổi bạn ơi
    Bạn mua vị mơ nên mới chua chứ vị dâu thì ngon tuyệt, bé nhà mình chỉ ăn mỗi loại này thôi.
    • 5,194 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

Đây là sữa vị dâu

images?q=tbn:ANd9GcSmBjyaLfstnynIZ0ayNTxv56U3jHFWiSTNslM-m7tcYrXfosH4

Cái này là vị mơ

images?q=tbn:ANd9GcQ5vXD1MBqHkZQGTbdjUFGrBzP2yCmeRIKIq332fIz7d8epwQ-I

Nhưng sao mình chưa thấy mấy cái đại lý gần nhà bán để mua con ăn thử nhỉ? Các mẹ mua trong siêu thị fivi có ko vậy:Thinking:
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • 2,154 Bài viết

• 893 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vihang Xem bài viết
    Bạn mua vị mơ nên mới chua chứ vị dâu thì ngon tuyệt, bé nhà mình chỉ ăn mỗi loại này thôi.
    ngược lại với cu nhà mình, cu nhà mình lại thích vị mơ hơn vị dâu, chứ vị dâu là cu cậu ăn chậm hẳn đi
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà em cũng thích vị mơ, còn vị dâu lại ko chịu ăn. Mà em thấy sữa chua này mỗi nơi bán một giá. Rẻ nhắt là 42k 4 hũ. Có mẹ nào mua trong SG rẻ chỉ em với. Cảm ơn các mẹ nhiều.:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người nói sao chứ, đây là loại sữa chua ít chua nhất mà tôi từng biết, rất hợp với bé con. Đang ăn sữachua váng sữa Petit, con thường nhăn mặt vì chua, chuyển sang Zott vị dâu và vị mơ, con chịu ăn hẳn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Mình cũng không cho con ăn sữa chua váng sữa Petit. Mua về 1 lần con nhăn mặt nên tạm biệt luôn. Sữa chua Zott hợp với Zin nhà mình lắm! Ăn 1 hộp hết ngon lành! Giá như Zin ăn bột và uống sữa cũng được như ăn sữa chua thì tốt biết bao!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Milchgeister của Zott người lớn ăn cũng mê luôn chứ nói gì trẻ nhỏ.Bé nhà mình ăn từ lúc 6 tháng,cứ nhìn thấy mẹ cầm hộp ra là chân tay rối rít hết cả lên.Mình cũng cho bé ăn Petti khoảng 2-3 lần 1 tuần vì loại này hàm lượng canxi cao,lại vừa có cả sữa chua và hoa quả nên rất tốt cho bé.
    [
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 267 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Axon_Edwards Xem bài viết
    Đây là sữa vị dâu

images?q=tbn:ANd9GcSmBjyaLfstnynIZ0ayNTxv56U3jHFWiSTNslM-m7tcYrXfosH4

Cái này là vị mơ

[IMG]*******************************?q=tbn:ANd9GcQ5vXD1 MBqHkZQGTbdjUFGrBzP2yCmeRIKIq332fIz7d8epwQ-I[/IMG]

Nhưng sao mình chưa thấy mấy cái đại lý gần nhà bán để mua con ăn thử nhỉ? Các mẹ mua trong siêu thị fivi có ko vậy:Thinking:
    Fivimart bán nhiều lắm mà. 43k/lốc
    vjyGjExvjyGp7
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cubim Xem bài viết
    Milchgeister của Zott người lớn ăn cũng mê luôn chứ nói gì trẻ nhỏ.Bé nhà mình ăn từ lúc 6 tháng,cứ nhìn thấy mẹ cầm hộp ra là chân tay rối rít hết cả lên.Mình cũng cho bé ăn Petti khoảng 2-3 lần 1 tuần vì loại này hàm lượng canxi cao,lại vừa có cả sữa chua và hoa quả nên rất tốt cho bé.
    con nhà mình cũng toàn ăn loại này. Nhưng mà ko biết có lợi cho đường tiêu hóa ntn nhỉ vì mình xem trong thành phần ko thấy có các lợi khuẩn gì cả?
    • 42 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Ôi xời, sữa chua Zott làm mình tưởng sữa chua gì, hóa ra ông Milch Geister này. Món này ngon, ăn vào thích thú cực. Mình thích vị mơ hơn. Bản thân sữa chua đã có lợi cho đường ruột rồi, mình thấy không cần có thêm thành phần lợi khuẩn khác có nhiều trong sữa chua.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 228 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Sữa chua Zott này ngon mà các mẹ, vị mơ thì hơi chua hơn vị dâu 1 tý nhưng đc cái thơm hơn (bản thân mình thấy vậy ) bé con nhà mình ăn cũng rất khoái nhưng 1 tuần mình chỉ cho ăn 1 hộp vì còn ăn nhiều loại khác nữa, có 40k/vỉ thôi
    • 1,783 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me&you Xem bài viết
    Sữa chua Zott này ngon mà các mẹ, vị mơ thì hơi chua hơn vị dâu 1 tý nhưng đc cái thơm hơn (bản thân mình thấy vậy ) bé con nhà mình ăn cũng rất khoái nhưng 1 tuần mình chỉ cho ăn 1 hộp vì còn ăn nhiều loại khác nữa, có 40k/vỉ thôi
    Mình cũng kết nhất loại này, mình nghĩ ra cách gọi lên công ty để lấy giá buôn rồi chia nhau với các chị ở cty, thế là rẻ hơn đc khá nhiều mà date dài.
    tháng vừa rồi chương trình là 12 vỉ tặng 1 => chia ra mua đc giá 36k/vỉ, được giao hàng tận nơi
    • 839 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Công nhận sữa chua này thơm và ngon thật. Bé nahf mình thích ăn vị dâu, k khoái vị đào lắm
    • 98 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Vị mơ chứ hả chị? Cái ý tưởng mua một cục thế kia xem ra hay phết, nó như kiểu muachung hay hotdeal đấy nhỉ. Nhưng mỗi người chỉ có một ít thì gom có khi phải cả tá các chị em thân thiết lại mới được.
    Hãng ngày làm sản phẩm tốt. Ăn cũng ngon, thèm quá.
    Đôi khi phim ảnh mà mình xem rất là vô lí nhưng mà ....biết làm thế nào, xem thì cứ xem thôi. Suy nghĩ vừa vừa thôi em nhé.
    • 38 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me&you Xem bài viết
    40k/vỉ là bao nhiêu hộp hả mẹ? Nhà tớ cũng đang tính đổi sữa chua cho con đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 27 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo_me_yeu_Kem Xem bài viết
    Mình cũng kết nhất loại này, mình nghĩ ra cách gọi lên công ty để lấy giá buôn rồi chia nhau với các chị ở cty, thế là rẻ hơn đc khá nhiều mà date dài.
    tháng vừa rồi chương trình là 12 vỉ tặng 1 => chia ra mua đc giá 36k/vỉ, được giao hàng tận nơi
    Ừ ha, nghĩ cách này cũng hay, nhưng phải có nhiều mẹ cùng nhau chung tay mới được. Gì chứ con nhà em nghiện món này như điếu đổ.
    Em dùng từ hồi đầu luôn, vì bà chị em buôn đồ xách tay nên cho thử ăn món này, từ đó cứ thun thút ấy.
    Sữa chua này thơm, ngon, lại tốt cho đường ruột. Con em từ đó đến giờ có bị mấy lần vấn đề về tiêu hóa, nhưng ít hơn các bạn cùng tuổi khác.
    • 108 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

các bé dưới 1 tuổi tốt nhất là nên ăn sữa chua không đường các bạn nhé, còn nếu ăn sữa chua hoa quã thì nên mua lại cũa hipp cho trẽ nhõ chứ zoff thì có nhiêu đường không tôt.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 48 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Uả, em thấy hàm lượng đường trong Milch cũng đâu có cao đâu ạ? Cả nhà em đều mê tít thò lò luôn.
    Hipp chỉ là đồ hoa quả đóng hộp chứ đâu phải sữa chua đâu mẹ nó
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5