Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa chua YoGood-ai biết không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.71K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,373 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trên tạp chí Thế giới Phụ nữ đang quảng cáo một loại sữa chua có tên YoGood - Chọn lựa sành điệu thời hiện đại. Đây là sản phẩm của Campina rất tốt cho đường ruột.
    Có bác nào biết về loại sữa chua này không ạ? Campina là xuất xứ từ đâu ạ? Sản phẩm này được bán ở đâu,và giá là bao nhiêu? có ai biết xin chỉ giúp, mẹ cháu định mua dùng thử cho con gái
    Hãy trao cho nhau muôn ngàn yêu dấu
    Hãy trao cho nhau hạnh phuc không thương đau

tram--nguyen

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,499 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Bà đọc cái này đi:
    http://www.thuonghieuviet.com.vn/Vie...d=060224033839
    http://vnexpress.net/Vietnam/Kinh-do...6/04/3B9E8CBF/
    Tóm lại là của VN liên doanh với Hà Lan, tốt đến đâu chưa biết vì là hàng mới.
    Alo của tớ: 09041 73 78 :LoveStruc:
    YM nhé: baby_toddler_shop
    Nhà tớ ở gần Hồ Hoàn Kiếm nhé :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 6,920 Bài viết

• 719 Được cảm ơn

Cái này em cũng cho con ăn rồi, thấy bán nhan nhản ở các hàng thực phẩm mà. Giá hơi đắt 4K/hộp, ăn cũng dc, có hoa quả bên trong, ăn ko chua như các loại sữa chua khác. Nhưng chả hiểu vì sao mà mấy ngày đó con em bị táo bón, ăn sữa chua bình thường của Vinamilk thì ko sao, cũng có thể là mấy ngày đó nó ko chịu ăn rau.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 518 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình chưa ăn sữa chua của bọn này nhưng uống sữa tươi của nó thì thấy rất ngon, ngọt và mát chứ không ngọt sắc như cô gái hà lan.
    6FAUZVeAp7
    • 1,499 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Nhung ex ơi, sữa tươi của nó tên là gì? uống không ngọt lắm hả?? mình thử đổi cho con mình xem thế nào, bắt uống mãi CGHL cũng chán.
    Alo của tớ: 09041 73 78 :LoveStruc:
    YM nhé: baby_toddler_shop
    Nhà tớ ở gần Hồ Hoàn Kiếm nhé :LoveStruc:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 643 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit
    Cái này em cũng cho con ăn rồi, thấy bán nhan nhản ở các hàng thực phẩm mà. Giá hơi đắt 4K/hộp, ăn cũng dc, có hoa quả bên trong, ăn ko chua như các loại sữa chua khác. Nhưng chả hiểu vì sao mà mấy ngày đó con em bị táo bón, ăn sữa chua bình thường của Vinamilk thì ko sao, cũng có thể là mấy ngày đó nó ko chịu ăn rau.
    Mà hạn thì ngắn hơn các hãng sữa chua khác đấy
    Cầu mong những năm về sau mình mãi gần nhau như phút ban đầu. Cho nhau tình nồng ấm chẳng còn cách xa. Em sẽ yêu anh yêu mãi thôi. Nhớ đến anh như đêm nhớ ngày
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,373 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoalacuabienkhoi
    Nhung ex ơi, sữa tươi của nó tên là gì? uống không ngọt lắm hả?? mình thử đổi cho con mình xem thế nào, bắt uống mãi CGHL cũng chán.
    Đến tôi uống CGHL cách nhật mà cũng còn chán nữa là con bà. Uh, không biết nó có tên là gì nhỉ? có loại không đường không Nhung ex, không đường uống cho đỡ ngán

tram--nguyen
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,373 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bin cun
    Đây laữa chua của Campina (Hà lan), hơi đắt nhưng ngon, theo mình nó ngon nhất hiệ nay. Trước kia được phân phối qua hệ thống của Vinamilk nhưng giờ thì hết rồi. Có bán ở hâu hết siêu thị.
    Oh, vậy à, thảo nào nhà mình ở gần đại lý Vinamilk, hôm qua dắt bé ra đó không thấy họ bán. Chiều nay chắc ghé thử siêu thị gần nhà mua cho con gái vậy

tram--nguyen
    • 14 năm
    • 408 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bin cun
    Đây laữa chua của Campina (Hà lan), hơi đắt nhưng ngon, theo mình nó ngon nhất hiệ nay. Trước kia được phân phối qua hệ thống của Vinamilk nhưng giờ thì hết rồi. Có bán ở hâu hết siêu thị.
    Tớ thấy quảng cáo đầy trên báo nhưng chả thấy siêu thị hay cửa hàng nào cả. Tớ đi Fivimart, Intimex, Unimax, Citimart mà ko thấy tăm hơi đâu. Mẹ nào biết chỉ tớ cái.
    Gà tiêu tiền lắm là.........CON GÀ CON
    Gà kiếm tiền ít là...........CON GÀ CHA
    lamlamard20050414_-8_Ga+Con+is
    • 15 năm
    • 1,908 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Mình cũng tìm mua sữa này ở ngoài cửa hàng bán lẻ mà chả có, khâu tiếp thị sản phẩm kém quá.
    Hôm vừa rồi có mua ở siêu thị trong Tràng Tiền Plaza, mua 8 hộp được tặng 1 cái bát thuỷ tinh.
    Sữa này ăn cũng ngon đấy.
    Miu Miu - YM: meohuong_wtt
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeoHuong
    Mình cũng tìm mua sữa này ở ngoài cửa hàng bán lẻ mà chả có, khâu tiếp thị sản phẩm kém quá.
    Hôm vừa rồi có mua ở siêu thị trong Tràng Tiền Plaza, mua 8 hộp được tặng 1 cái bát thuỷ tinh.
    Sữa này ăn cũng ngon đấy.
    cac ba me thuong cho e be an sua chua thuong hay hoa qua
    be nha minh an hoa qua kho chiu an ah
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac ba me co biet neu be luoi an thi cho be uong Biobaby , co loai nao tot hon kho
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 518 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuti050505
    Đến tôi uống CGHL cách nhật mà cũng còn chán nữa là con bà. Uh, không biết nó có tên là gì nhỉ? có loại không đường không Nhung ex, không đường uống cho đỡ ngán
    Ở Unir ( seyu cu í) bán nhiều lắm mà, tớ thì đã uống laọi có đường, còn laọi ko đường thì ko biết. Ah, mà thử ra chỗ đại lý ở đối diền trường Công Đoàn xem sao, chỗ Tây Sơn ý
    6FAUZVeAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 518 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoalacuabienkhoi
    Hình như nó cũng tên là campina, lâu quá rồi ko nhớ nữa,nhưng tớ công nhận là kênh phân phối của nó kém thật.Mới đây mơì thấy nhiều ở ST Unimax, chứ trc làm gì có
    6FAUZVeAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,373 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Cám ơn bà nhé Nhung ẽ, chiều nay thử ghé Unimart xem sao, hy vọng là đợ này hàng có nhiều, mua liền 2 loại cho cả mẹ và con gái

tram--nguyen
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,309 Bài viết

• 1,373 Được cảm ơn

Hôm nọ đi Big C em mua thử cho con loại sữa chua này, thấy bé thích ăn hơn Vinamilk. Hôm qua vào Fivimart mua thì ko thấy có. Các mẹ chỉ giúp em chỗ mua với chứ lặn lội vào tận Big C thì xa quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 943 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Nhà mình cũng toàn dùng sữa chua YoGood, Mấy nhóc nhà mình khoái lắm. Mình thấy ngon hơn hẳn mấy hiệu khác, sữa tươi thì chưa dùng
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 249 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng tín nhiệm Campina, đặc biệt sữa chua Yogood có men LGG nên tốt cho men đường ruột, định bụng mai mốt sẽ cho con ăn loại này và Néstle thôi. Bữa kia mình mua được khuyến mãi hấp dẫn, 1lốc 4hộp đã được tặng một tô thủy tinh rồi sướng thật.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,334 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Mình sưu tầm được 10 cái tô thủy tinh đấy nhé
    REGINA-ANDACSON
    Yu6Rp7
    F7ydp7
    Tsxrp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 75 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

bé nhà mình 7 tháng lieu có ăn được loại này chưa nhi? Vì mình không thấy họ ghi là dành cho trẻ em như của Nestles. Bé nhà mình không khoái vị của Nestles mình muốn cho bé ăn Yogood nhưng đang phân van. Các mẹ cho mình lời khuyên với nhé
    9zw6
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2