Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa Similac neosure

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.03K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ui! có mẹ nào dang cho con uống sữa Similac neosure ko, con em 8.5thang ma chi nặng có 7.2kg thui hà, đi khám BS dinh dưỡng bs cho uống thêm sữa neosure buổi tối và thuốc bổ, ko biết dùng sữa này về lâu dài có sao không vì sữa này dành cho trẻ sinh thiếu tháng và nhẹ cân (con em lúc sinh 3.4kg) bé bú được 3 tháng rùi (mà con em lười ăn lắm...mẹ phát khóc lên thui) :Crying: . Các mẹ dành chút thời gian cho em ý kiến nhé. thank's các mẹ nhìu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,423 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Julessnguyen Xem bài viết
    Các mẹ ui! có mẹ nào dang cho con uống sữa Similac neosure ko, con em 8.5thang ma chi nặng có 7.2kg thui hà, đi khám BS dinh dưỡng bs cho uống thêm sữa neosure buổi tối và thuốc bổ, ko biết dùng sữa này về lâu dài có sao không vì sữa này dành cho trẻ sinh thiếu tháng và nhẹ cân (con em lúc sinh 3.4kg) bé bú được 3 tháng rùi (mà con em lười ăn lắm...mẹ phát khóc lên thui) :Crying: . Các mẹ dành chút thời gian cho em ý kiến nhé. thank's các mẹ nhìu

Mình nghĩ nó cũng giống như pediasure cho trẻ trên 1 tuổi thôi, là laọi sữa năng lượng cao giúp các bé nhẹ cân bắt kịp những đứa trẻ khác nhưng loại nào cũng có lợi và hại cả các mẹ ạ, dùng lâu dài sẽ ảnh hưởng không tốt cho dạ dày của trẻ, đặc biệt là giai đoạn đầu, nếu bé nhà bạn không thuộc dạng sinh non nhẹ cân tốt nhất bạn chỉ cho bé uống theo hướng dẫn của bs tránh đừng lạm dụng