Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sua Similac Neosure.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.61K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sóc còi nhà minh 11 tháng, mới có 8,6kg, có nguoi mách minh mới đổi swax Similac Neosure, có mẹ nào cho con uống sũa này ko? có kinh nghiệm gì cho mình biết với, con trai còi quá, mẹ sốt hết cả ruột gan rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹBin&Sóc Xem bài viết
    Sóc còi nhà minh 11 tháng, mới có 8,6kg, có nguoi mách minh mới đổi swax Similac Neosure, có mẹ nào cho con uống sũa này ko? có kinh nghiệm gì cho mình biết với, con trai còi quá, mẹ sốt hết cả ruột gan rồi.
    similac neosure là sữa dinh dưỡng đặc biệt dành cho trẻ sinh non và nhẹ cân chỉ có số 1 dành cho bé dưới 6 tháng thôi mẹ ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 81 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

ko phải dành cho bé dưới 6 tháng đâu, dùng cho bé dưới 12 tháng tuổi chứ. Con mình dùng laoij này rùi
    • 1,701 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Đúng rồi, sữa này có 1 loại thôi, dành cho trẻ dưới 12 tháng tuổi. Con mình dùng loại này nhưng táo lắm. Mà táo thì k lên kg ddc rùi, hik... giờ mình đang nghiên cứu đổi sang Karicare cho con vì mọi người nói sữa này mát. Con mình thể trạng nóng, chắc phải uống sữa mát mới mong nhanh lớn, hy vọng con hợp sữa này.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 126 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Muốn bé bụ bẫm, hãy cho bé uống sữa Cô Gái Hà Lan, đó là lời khuyên của hàng xóm nhà mình, cô này có đứa con gái khá mập mạp.

Tuy nhiên mình chưa cho Tom uống sữa CGHL bao giờ cả, nên Tom cũng ốm nhách thôi!hi.hi.hi..hi...

Bạn thử với CGHL xem, có gì mách lại cho mình luôn!
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc ko phải mập tại sữa Cô gái Hà Lan đâu bạn ơi, có lẽ bé đó hấp thụ tốt nên uống gì cũng lên cân đó, có lẽ mình mua thêm Mama sữa non về trộn thêm cho con đỡ táo bón vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không biết các mẹ thấy sao, chứ mình thấy con mình chẳng lên cân mà bố nó lên cân đều đều do toàn uống sữa thừa của con (mình thì lại không uống được sữa):Applause:
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bonmom được mấy tháng rùi, mấy cân thế, bảo bố uống vừa thôi, uống hết cả phần con thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ui, con nhà em đợt trước bị ốm, cũng mua sữa này về cho uống. Táo kinh khủng khiếp, trong khi trước đó bé tiêu hóa rất tốt. Bây giờ dừng uống rồi mà vẫn chưa ngon lành được như cũ. Chán lắm í.