Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa Similac IQ mới có mùi lạ quá

• 1 Lượt chia sẻ
  • 33.9K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 347 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

hôm qua mình đi mua sữa dc cô bán hàng quảng cáo sữa này mới có thêm thành phần GOS giúp bé ko bị táo bọn và lên cân. mình ham hố mua một hộp về ch con uống thử nhưng thấy tanh quá, mà cái muỗng của bọn Abbott này dài lại ko có thanh gạt ngang nên khó múc quá, có khi trên thì đầy dưới muỗng lại rỗng, mỗi lần pha sữa cho con toàn bị đổ tùm lum ra ngoài. để xem hôm nay con đi ị thế nào nếu ko lại đổi sang sữa khác thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 778 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Con mình cũng uống similac mới, sữa tanh thiệt, con hay ọc sữa hơn khi uống frisogold mới, nhưng sao với con mình thì bé bón quá. 2 tuần đầu uống frisogold mới thì k bón, nhưng qua tuần thứ 3 thì con bón quá, mình đổi sang similac IQ mới nhưng cũng bón chẳng đỡ hơn. mình cho con uống nước nhiều, nước tiểu cont rắng tinh nhưng con lại bón, có cách nào để con k bón nữa k các mẹ nhỉ.
    KUoEp7
    hZMWp7
    • 67 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Sao cháu em uống chả làm sao cả, ko táo bón ko j hết, uống tì tì, từ số 1 lên số 2.
    Mà em thấy là số 1 tanh thật, như mùi cám... cho chim ăn í >"< nhưng sắc số 2 thơm mà. Em nghĩ là chị Mattthuy nói đúng đấy ạ. Mùi của nó thì ko có j fải lo lắng đâu. Do công thức nó vậy. Và khả năng là sữa số 1 nó ko có hương liệu, chắc sẽ tốt cho con còn nhỏ, còn sang số 2 thì có hương liệu rồi. Mà theo em nghĩ cứ tự nhiên ko hương liệu còn tốt hơn í chứ
    • 112 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

mùi tanh quá, con em chẳng chịu uống, lai đi phân lỏng nữa, hic đang dich tả, nên em cũng lo lo. Bé bú vừa bú vừa khóc, tội nghiệp qua, em đành chạy khắp xóm SG CL để tìm mua loại cũ.
    • 329 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

con nhỏ bạn gửi em 2 hộp similac advance, 1 hộp nắp bên trong thiếc cứng,uống thơm ngon,mở hộp 2 thiếc lá mỏng , mùi tanh như ngóe em tưởng em tráng bình ko sạch,kì cọ bình thơm tho pha sữa ,mùi tanh ko chịu nổi,em ngửi mà phát buồn nôn,uống 1 chút lại tưởng hay nước sôi nhà mình có vấn đề,ngửi mãi hóa ra là sữa nó tanh kinh dị,em tưởng sữa hỏng mà nó mua trong Store của mỹ mà .sau mua hộp Friso uống,lên đọc thấy bài viết của các mẹ cũng tạm yên tâm cho con uống tiếp,vì nó chỉ nhè ra thôi chứ vẫn uống ngon thì vẫn cho uống dù sao hàng mua bên mỹ vân tốt hơn nên em tính đặt thêm nhiều sữa cho nó nữa ,tanh tí cũng đc chắc nó tốt nên mới tanh
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2