Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa Similac có nóng ko các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 92.1K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me cho E video tap the dục cho be het bon nhe.E dang tay kém.thanks chi .mail cua e thanhletran.tran90@gmail.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,060 Bài viết

• 592 Được cảm ơn

mình đang cần nhượng lại 2 hộp enfamil muở mỹ về, bạn nào cần liên lạc mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 22 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sữa đấy đóng gói ở vn, là sữa có đường ko tốt cho trẻ dưới 4t. Uống bị nóng nhưng cũng tăng cân. Nóng thì dễ táo thôi. Mẹ nó dùng physiolac của pháp là sữa mát và cũng có tiếng
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Limo: ban cho minh video tap the duc cho be khoi bi tao bon nhe, be nhà minh ban dau uong fisogold thay tao minh moi doi qa sua biomil cong thuc sinh hoc vi nghe bao sua nay mat giong sua me nhung thay ko kha thi lam, minh dag phAn van ko biet su dung sua j cho pe, mail mình: thanhha91091@gmail.com
    Tks bn nhe
    comment by WTT mobile view
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuộtđồngQN Xem bài viết
    Em thấy có nngười nói với em là sữa Similac cho trẻ dưới 6 tháng bú thì làm trẻ bị nóng,đi ngoài dễ bị táo có đúng ko ah,các mẹ tư vấn giùm em với.Nếu có thì loại sữa nào mát cho trẻ,cu nhà em mới được 2 tháng thôi ah.
    do thể trạng của bé bạn ah, nói chung nuôi con, phải tìm sữa để bé ăn hợp. Sữa Similac tại Mỹ có thể nói là được dùng nhiều nhất và có dòng Similac Organic là dòng sạch có nguồn gốc tự nhiên, đặc biệt cho bé bị táo bón đó bạn. Bạn cũng có thể thử loại này xem sao.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn cho mình xin link tập thể dục cho bé không bị bón với mình cãm ơn ngoanhtu1688@gmail.com
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2