TIN TÀI TRỢ.

Sữa Physiolac, sữa mát cho bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.47K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng sữa physiolac rồi cho em xin ý kiến với ạ, em đang định cho bé dùng sữa này nên mong các mẹ tư vấn giúp em ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sữa Physiolac là dòng sữa mát có thành phần dinh dưỡng gần giống với sữa mẹ nhất trên thị trường hiện nay, được nhập khẩu 100% từ Pháp mà không qua nước thứ 3 trung gian. Physi giúp bé hấp thu, tiêu hóa tốt. Sữa được bổ sung hệ miễn dịch để giúp hệ tiêu hóa của bé chắc khỏe vì vậy mà bé ko bị táo bón hoặc đi phân xấu. Khi uống sữa thì chiều cao và cân nặng của bé sẽ tăng trưởng đều đặn theo từng tháng chứ ko tăng vọt bất thường như 1 số sp khác. Một điều nữa là sữa Physi được bổ sung tiền chất của DHA, là kho dự trữ để bé tự tổng hợp và phát triển trí não tốt nhấtnhất. Vì ko bổ sung trực tiếp DHA (chất béo dễ bị oxy hóa) nên thoừ gian sử dụng là 3 năm (các sữa khác chỉ khoảng 2 năm sữa sẽ có mùi hôi dầu do DHA bị oxy hóa). Em hiện đang bán cho đại lý sữa, tuy chưa có em bé nhưng tiếp xúc nhiều với các ông bố bà mẹ (các mẹ cứ than bé nhà uồn sữa cứ bị táo bón, rùi mập nhanh quá...), theo kiến thức e đã được học (em là sinh viên năm cuối ngành công nghệ sinh học ạ ) thì sữa Physiolac so với các sữa khác hiện nay là lựa chọn đáng quan tâm cho các ông bố bà mẹ.
    Các mẹ quan tâm có thể nt hoặc gọi em, có thắc mắc e sẽ giải thích ạ. ( Vân Anh: 0972125961)
    Em không phải quảng cáo nhưng thấy tốt thì e nói tốt thui ạ.
    Chúc mẹ và các bé khỏe mạnh nhé!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm bữa mình có đọc được một số bài viết nói về sữa mát trên web trẻ thơ và có cho bé nhà mình sử dụng thử và cho ra kết quả rất khả quan ạ.
    Mình để link ở đây nhé: https://www.webtretho.com/forum/f3199/cach-chon-sua-mat-cho-tre-tao-bon-me-can-biet-2847266/