TIN TÀI TRỢ.

Sữa non loại nào tốt hả các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.07K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 203 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bé nhà mình không được bú mẹ ngay từ đầu mà toàn p[hải uống sữa con bò thôi ( khổ thân con). Mình muốn cho con uống thêm sữa non mà không biết loại nào thì tốt. Các mẹ giúp mình với. Gấp lắm rồi. bé nhà mình đã được 3,5 tháng. Cám ơn các mẹ đã quan tâm đọc đề tài này

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 203 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

sao không mẹ lên tiếng giúp em thế? Năn nỉ các mẹ muh
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mua sũa non goodhealth100%nhe , chỉ 100g thôi thì mới là sữa non 100% nhé khoảng 370k den 400k, neu ko mua duoc goi cho minh , minh chỉ cho nếu như bạn ở HP or HN
    • 1,219 Bài viết

• 724 Được cảm ơn

Mình cũng chả biết là chô bán sữa non họ lấy từ đâu ra mà có sữa non, thắc mắc quá.
    • 8,187 Bài viết

• 8,775 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxuxinhxinh Xem bài viết
    Bé nhà mình không được bú mẹ ngay từ đầu mà toàn p[hải uống sữa con bò thôi ( khổ thân con). Mình muốn cho con uống thêm sữa non mà không biết loại nào thì tốt. Các mẹ giúp mình với. Gấp lắm rồi. bé nhà mình đã được 3,5 tháng. Cám ơn các mẹ đã quan tâm đọc đề tài này
    Em sang topic các loại sữa, vào mục lục tìm nhé. Có topic về các loại sữa non, muốn loại nào thì vào topic ấy nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 203 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhé.
    Mình đã mua Goodheath cho Xu nhưg khổ nỗi nó ngậy và nhạt quá nên Xu nhà mình không thích. Thế là mang biếu cụ rồi. Bố nó mua lọ 350g lân. Hik:Sad::Crying: