Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào cho con dùng sữa Hihi của Nhật chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.63K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình có con trai 6 tháng tuổi, lúc mới sinh mình cho cháu uống sữa XO thì thấy cháu có vẻ không thích, thường bỏ thừa, sau đó có người quen giới thiệu mình cho cháu uống sữa Hihi của Nhật (sữa này mình nghe nói là mới nhập vào Việt Nam nên còn ít nơi bán) thấy cháu có vẻ thích uống và thường không hay bị bỏ thừa nữa. Mình muốn hỏi mọi người xem có ai đã cho con ăn sữa này chưa vì thấy sữa cũng có vẻ đắt (đắt hơn sữa XO) mà con trai mình thì hơi còi (6 tháng được 7 kg), liệu dùng sữa này có tốt không nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy sữa này bé dùng rất mát tăng cân không nhiều nhưng có vẻ dài nhanh. Sữa hihi mình thường mua giá là 320k ở đường Nguyễn An Ninh. Thế mấy bạn mua giá bao nhiêu ở đâu vậy?
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang dùng sữa Wakodo cho con em, trước là Hihi,bây giờ chuyển sang Gun Gun rồi. Em thấy sữa này mát, vị nhạt giống sữa mẹ, thơm ngon, không bị tanh, thấy chiều cao của con phát triển tốt. Em quan tâm đến vụ chiều cao vì bố cháu có 1m60 thôi
    • Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 438 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomoc2007 Xem bài viết
    Mình thấy sữa này bé dùng rất mát tăng cân không nhiều nhưng có vẻ dài nhanh. Sữa hihi mình thường mua giá là 320k ở đường Nguyễn An Ninh. Thế mấy bạn mua giá bao nhiêu ở đâu vậy?
    CHị mua ở CH nào mà rẻ nhỉ? Các nơi khác toàn 330 đến 338k thôi.:Nottalkin:
    • 577 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình cũng đang cho con dùng sữa này đấy.nhưng các mẹ ở hà nội mua rẻ nhỉ.mình toàn phải mua giá 375k thôi.các mẹ cho xin địa chỉ mua sữa nhé.để mình gửi về mua cho tiết kiệm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bé nhà mình sữa Nhật mới dùng sữa Bean stalk thôi, mình thấy sữa bean stakl có đầy đủ dưỡng chất hàm lượng DHA cao, Ca cao, lượng Protein phù hợp, và có thêm thành phần iot phù hợp với khẩu phần ăn của Việt Nam hơn, mình chưa nghe nói tới sữa HiHi bao giờ nên không biết