TIN TÀI TRỢ.

các bà mẹ có muốn con minh tăng cân và tăng trưởng chiều cao tối ưu không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.73K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào các bà mẹ. Tui được nhiều chị em trong công ty giới thiệu về sản phẩm sữa dinh dưỡng MeJi được nhập nguyên liệu và đóng gói tại Việt Nam tui thấy có kết quả lắm đó chị em ơi. Con tui trước đây rất là biếng ăn và chiều cao cũng khiêm tốn tui cho uống rất nhiều loại sữa ngoại nổi tiếng nhưng vẫn không thấy kết quả khả quan lắm. Nhưng từ khi được giới thiệu chuyển sang dùng sữa MEJI do công ty cổ phần Đắc Ngân nhập nguyên liệu và đóng gói tui thấy kết quả rõ ràng, bé nhà tui tăng cân và chiều cao rõ rệt mùi vị sữa cũng rất thơm và dễ uống lắm. Một số chia sẻ cùng chị em thân chào :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 95 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

MEJI hay MEIJI hả bạn?
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehoami2 Xem bài viết
    MEJI hay MEIJI hả bạn?
    MEJI nguyên liệu ngoại nhập từ Hà Lan được đóng gói tại Việt Nam dành cho bé trên 12 tháng tuổi chứ không phải MEIJI. Chị thử cho bé dùng thử xem sao hàng việt nam chất lượng cao bảo đảm không bị bón. Thân chào chị :Rose: :Rose: :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, thế giá cả và địa chỉ bán ở đâu? Mẹ nó có thể post lên k?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MagicDiamond Xem bài viết
    Sao em ko đặt nick là Medacngan_2 nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,041 Bài viết

• 2,352 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MagicDiamond Xem bài viết
    Sao em ko đặt nick là Medacngan_2 nhỉ?
    Mình cũng nghi hoặc về cái title này..vì cách chia sẻ thông tin của nhà bác này giống quảng cáo quá..Bác ấy post 5 bài thì cả 5 đều là quảng cáo sữa MEJI thôi..:Thinking:
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con tôi đã ăn thử sữa MEJI, nhưng cháu ăn ít hơn bình thường , có vẻ kô thích mà lại bị táo
    VUBAqQWCp7
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Otcay Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, thế giá cả và địa chỉ bán ở đâu? Mẹ nó có thể post lên k?
    Sữa bán ở các nhà sách, tiệm tạp hóa và nhà thuốc tây giá của tăng trưởng chiều cao là 42000vnd, sữa gầy là 40000vnd. thân chào các bà mẹ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,573 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhle2686 Xem bài viết
    Sữa bán ở các nhà sách, tiệm tạp hóa và nhà thuốc tây giá của tăng trưởng chiều cao là 42000vnd, sữa gầy là 40000vnd. thân chào các bà mẹ
    sữa dinh duởng mà sao rẻ thế thanhle2686, trọng lượng là bao nhiêu vậy,
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthienbao Xem bài viết
    Con tôi đã ăn thử sữa MEJI, nhưng cháu ăn ít hơn bình thường , có vẻ kô thích mà lại bị táo
    VUBAqQWCp7
    tại chị ko bít cách pha sữa. lúc đầu cho trẻ dùng 3 muỗng sữa cũ với 1 muỗng sữa mới rồi từ tư thay đổi vậy cháu mới uống nhiều chứ
    • Him
      Thành viên tích cực 2015
    • 13 năm
    • 228 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhle2686 Xem bài viết
    tại chị ko bít cách pha sữa. lúc đầu cho trẻ dùng 3 muỗng sữa cũ với 1 muỗng sữa mới rồi từ tư thay đổi vậy cháu mới uống nhiều chứ
    Chẳng ai lại đi trộn hai loại sữa khác nhau để pha cho bé bú như bạn mách bạn Thảo cả. Từ trước đến giờ mình chưa đọc tài liệu nào khuyên các mẹ như thế cũng như không thấy bác sỹ nào khuyên như vậy cả.

Đừng nên nói là mẹ Thảo không biết pha.
    • 650 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Bác này có vẻ dân marketing đây. Nói chung con hợp với sữa nào thì cho uống sữa đấy, thay đổi nhiều mệt lắm
    Khi Phật ra đời con trầm luân
    Lúc Con sinh ra Phật diệt độ
    Sám hối thân Con nhiều nghiệp chướng
    Ngày nay mới thấy Kinh Như Lai