Chào mọi người, trước kia em từng làm thống kê tổng hợp ở 1 c.ty tư nhân,từ khi nghỉ đẻ em cũng chán không muốn làm trở lại vì c.ty chuyển địa điểm cách nhà 15km vả lại lương thấp nên ko làm lại nữa.Thế là em ở nhà riết đến giờ con em đã 17 tháng rồi mà mẹ vẫn dậm chân tại chỗ , chồng em ko muốn cho e đi làm công nữa mà ổng muốn em kinh doanh gì đó , ổng bảo se cung cấp vốn cho e.Nhưng khổ nỗi thời buổi này kinh doanh cũng đoi nhe răng , vì bản thân chồng e cung đang kinh doanh nên cũng biết.E thì chỉ muốn kinh doanh cái gi mà vốn ít , mà ít rủi ro hic hic , kể cả vất vả mấy em cũng làm đc.E định mở cửa hàng tạp hóa nhưng thấy vốn nhiều quá lại đi thuê mặt bằng nữa nên hơi khó nghĩ,...Vậy mục đích chính của e post bài lên đây là để anh chị nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em xem ;Nên kinh doanh gì ?với ạ,vốn em có khoảng giao đông trên dưới 100 thôi ạ.Và 1 điều mà em cũng thấy thú vị và muốn chia sẻ điều này với ai muốn hợp tác cùng e làm ăn cũng đc , e sn 88 , hi vong có ai hợp tuổi và hợp tác được ko???ai quan tâm thì inbox cho em nhé!!hoăc nik yahoo minhbean76,thanks cả nhà ,cảm ơn mod, cho em để bài này lâu lâu tí ạ