Nhà mình ơi. Chả là chồng em đang muốn aply hồ sơ cho 1 công ty đăng tuyển trên Việtnămworks. Mới đọc tối qua thôi nhưng người ta đưa thông tin từ hôm 28/4 và ghi rõ ưu tiên nộp trước 10/5. Còn hạn cuối đến 20/5 ạ. Em bảo chồng em aply trực tiếp trên mạng cũng được nhưng anh ý bảo mình đến nộp trực tiếp thì ngưòi ta sẽ xét kỹ hơn. Mà nộp trực tiếp lại mất thời gian đi công chứng văn bằng rồi sơ yếu lý lịch cũng bị chậm mất vài ngày ạ. Các chị đang làm nhân sự rồi cho em hỏi với: Nếu có 2 hồ sơ 1 cái nộp trực tiếp đến cty 1 cái aply qua mạng thì cái aply qua mạng có bị bỏ qua không ạ? Híc híc. Em phải hỏi vì chắc là chồng em còn phải aply dài dài đấy ạ nên nếu cứ đến nộp trực tiếp thì đi lại mất thời gian quá. Anh ấy đang làm cho mảng viễn thông bên Điện lực nhưng mà công việc dạo này áp lực quá vì mảng kinh doanh ko hiệu quả mà chồng em làm bên kỹ thuật cũng bị ảnh hưởng theo. Công việc vất vả, nhiều mà lương lại giảm. Chị nào biết trả lời hộ em với và share cho em ít kinh nghiệm càng tốt ạ.

Tặng hoa các chị nè:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: