Chia tay đã được vài tháng nhưng có thể tớ vẫn thấy có chút nhói lòng khi nghĩ đến cậu.

Có ai giống tớ không? Người đó nói là gđ cậu ấy đi coi bói và bảo tuổi 2 đứa t không hợp nhau nhưng bố mẹ cậu ấy ko phản đối, chỉ nói chuyện 2 đứa tự quyết định. Tớ không hiểu t đã đủ yêu cậu ấy chưa nhưng khi nghe tới đó, trong đầu t chỉ có 2 chữ "chia tay" thôi ạ. Sau khoảng một tuần, t chính thức nhắn tin chia tay cậu ấy, vì t nghĩ 1 khi họ đã tin vào thầy bói thì chả còn gì để nói nữa, không may chúng tớ có sao thì lại bị nhắc lại " xưa bm đã bảo chúng mày rồi, chúng m không nghe". Chia tay cậu ấy t cũng buồn lắm, nhưng cái buồn hơn hết là lúc t nói chia tay, cậu ấy đồng ý luôn và cũng không có bất kì hành động níu kéo hay hỏi han gì tới t nữa. Tớ buồn thật sự, lúc đầu t nghĩ cậu sẽ là người yêu t nhiều hơn nhưng hóa ra ngược lại à? T rất hay nghĩ về cậu trong thời điểm chúng ta chấm dứt c ạ! T từng nghĩ, không pit nếu lúc vô tình gặp nhau, phản ứng sẽ ntn? COn tim và lí trí khi sẽ không còn là một khi ta mắc vô lưới tình, và thực sự thanh xuân của t rất tiếc khi gặp cậu đó!!!

"GIẬN"------"QUÊN"