Máy giặt yêu thương Sanyo!

Mình sinh ra là con ÚT của gia đình nên từ A- Z những việc gia đình mình bao giờ cũng có ngừoi chăm sóc nên mình phải chia sẻ thật là 1 ngừoi phụ nữ đảm đang thật khó, Nhưng có lẽ bạn- Máy giặt yêu thương Sanyo giúp mình trở thành phụ nữ đảm.

Mình sinh con bằng phương pháp sinh mổ, đau lắm, lại đẻ ở thành phố nên không có bố mẹ kề bên chăm sóc, từ a-z mọi việc chăm con và làm vợ mình bắt đầu học từ đầu, ngày đông giá rét mang từng rổ quần áo của con ra giặt mà đôi tay đỏ lên vì lạnh cánh, từng ngón tay cước ra, vì vệ sinh cho con mình vẫn phải giặt, Thế rùi anh chồng đi làm về nhìn vợ còng lưng giặt giữ đã đem tặng vợ món qua đêm Noel 2012 ấy, món quà ông già Noel chồng tặng này giúp mình đảm đang thêm bao nhiêu, mỗi ngày chỉ cần thả quần áo vào máy giặt là mình làm thêm bao nhiều viẹc khác, mình không phỉa hong khô hàng ngày nữa vì máy giặt vắt tốt lắm, khô nhanh lắm mà quần áo lại thơm tho, mình yêu việc giặt giũ hơn mỗi ngày, mình chăm thay quân áo cho con hơn, hihi vì mẹ ko phải giặt nữa mà, thế nên mình chăm máy giặt lắm các bạn ah, mình mua cho nó 1 cái áo bao bọc nó không cho tiếp xúc trực tiếp với ánh nắng mặt trời, mình để máy giặt nơi khô thoáng, và mình vệ sinh lồng giặt thường xuyên đó, KHi giặt xong mình bao giờ cũng mở nắp ra cho nó khô sau đó mới đóng lại, mình giặt quần áo chia theo từng mẻ 1 không để máy quá nặng sẽ dẫn đến vượt quá tải trọng của máy, Mình luôn chọn bột giặt phù hợp với máy cửa đừng nhà mình tránh vượt trào bọt với những bột giặt không đúng loại, Minh thấy máy giặt của đứng Sanyo của mình vừa rẻ lại vừa gọn, quy trình giặt nhanh gọn giúp mình bao nhiều, giá thành rẻ quá phù hợp với mình, mình yêu Sanyo mỗi ngày, bây giừo mà em ý làm sao mình buồn nhất nhà đó ah !