Bé nhà em được 4 tháng rồi, em đang tập cho con uống nước, cứ tưởng sẽ dễ lắm nhưng mà không nha các mom, mấy lần em cho con uống nước cứ bị sặc hoài thôi :((( cũng may em có tham gia hội chia sẻ cách chăm con và em được các mom giới thiệu cho bình tập uống nước có vòi mút kháng khuẩn chống tràn, chống sặc Tommee Tippee loại SuperStar 190ml. Hôm nay em sẽ review về những lợi ích khi em cho con dùng bình nước này

Loại này có hệ thống van INTELLIVALVE được thiết kế chống tràn, chống đổ đảm bảo bình uống nước của con không bị rò rỉ ngay cả khi dốc ngược hoặc lắc. Con có thể uống nước ở mọi tư thế mà không lo bị sặc nước nha các mom. Vòi mút được sản xuất với công nghệ kháng khuẩn BacShield ngăn chặn 99.9% sự phát triển của vi khuẩn gây hại nên rất vệ sinh và an toàn cho con. Thiết kế bình rất bền chắc, chống chịu được va đập khi con làm rơi hoặc cầm ném. Sản phẩm không chứa BPA, BPS, PVC, Phthalate và Nitrosamine nên các mom không cần lo lắng hại sức khoẻ của con khi sử dụng nha

Nếu mom nào đang gặp khó khăn trong việc cho con tập uống nước như em thì có thể tham khảo nhé =))) Cám ơn mọi người đã quan tâm ạ
hình ảnh