Con trai lớn của mình cho đến nay đã được 4 năm tuổi,mình còn nhớ cách đây 2 năm con trai mình bị bệnh chân tay miệng,lúc ấy loại bệnh này mình chưa biết đến,thấy con trai nổi những đốm nước li ti trên tay chân và miệng,mình lo lắng lắm và đã vào wtt chia sẽ với hội nuôi con nhỏ,qua lời kể của mình thì các mẹ khác đoán là bệnh tay chân miệng,vì vậy mà mình gấp rút đưa con trai đi viện và nhanh chóng khỏi bệnh.Nói thật,trước đây chồng mình rất ghét khi thấy mình dành quá nhiều thời gian vào wtt,nhưng từ ngày nhờ các mẹ tư vấn,chia sẽ bệnh tay chân miệng mà con mình thoát khỏi loại bệnh nguy hiểm đối với trẻ nhỏ nên chồng mình cũng cười và bảo “mẹ vào wtt có ích đấy chứ”và không còn tỏ vẻ không hài lòng khi mình mở máy vào wtt nữa.

Hôm nay nhờ có chương trình “chia sẽ những kỷ niệm đẹp cùng wtt “mà mình có cơ hội được gửi lời cảm ơn đến các bạn bè phương xa,và cảm ơn wtt đã mang đến một sân chơi bổ ích,wtt ơi,cho mình gọi wtt là ngôi nhà thứ 2 của mình nhé,cuối cùng mình xin chúc wtt mãi mãi trường tồn để là nơi giao lưu,gặp gỡ của nhiều thành viên trong khắp cả nước.