mình biết WTT thông qua Google, khi đó mình đang tìm thông tin bà mẹ mang thai, quá trình phát triển thai nhi như thế nào, khi seach mình tình cờ thấy nhiều thông tin bổ ích cho bà mẹ mang thai như mình thế là mình đăng ký thành viên WTT vào năm 2005, mình đăng ký thành viên nhưng rất ít thảo luận trên diễn đàn, chủ yếu là mình đọc những thông thông tin cách chăm sóc thai và nuôi con.

Mãi đến năm 2007, sau khi mình sanh bé được gần 1 tuổi, mình mới tham gia thảo luận trên diễn đàn nhưng lâu quá nick không sử dụng mình cũng chẳng nhớ rõ tên nick và pass thế là 1 lần nữa mình đăng ký lại thành viên WTT, để ghi nhớ tên nick để không bao giờ quên nữa thế là mình lấy tên mình cộng với tên công ty cho dễ nhớ thành tên nick : tuyennhabe.

Thời gian mình biết và tham gia thành viên WTT là 7 năm, quãng thời gian đó đối với mình không dài không ngắn nhưng nó có ý nghĩa quan trọng đối với mình, vì thông qua trang web mình học hỏi được nhiều điều về chăm sóc thai nhi và nuôi dạy con và nhiều thông tin như kinh nghiệm hay và rất nhiều thông tin khác nữa từ WTT, và mình cũng rất vui khi nhận được những món quà nho nhỏ từ chương trình WTT, tuy giá trị không nhiều nhưng nó động viên tinh thần làm cho mình cảm thấy vui giống như lúc nhỏ được ba mẹ tặng quà khi có dịp lễ, và thông qua đó mình quen biết được nhiều bạn bè trên WTT, qua đó mình được giao lưu và chia sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm .

Cho đến nay WTT giống như 1 phần trong cuộc sống mình vậy, một ngày không vào web mình cảm thấy nhớ, sáng sớm thức dậy đến cơ quan việc đầu tiên là mở WTT đọc thông tin, phải nói là WTT ngày càng nhiều thông tin bổ ích, và mình mong muốn sao sắp đến kỷ niệm 10 năm WTT, WTT luôn luôn lớn mạnh, là trang web cho phụ nữ và trẻ hàng đầu Việt Nam nhé.