Chào tất cả mọi người và cả webtretho. Không biết là có chị em nào trong đây rơi vào tình trạng tương tự tôi không? Đó là 1 ngày không vào webtretho là như mất ăn mất ngủ mấy ngày vậy đó. Tôi nghĩ chắc cũng có nhiều chị em giống tôi lắm cho mà xem.

Nói thật là không biết tự bao giờ, mà mỗi lần mở điện thoại hay laptop là tay tôi lại cứ tự lần vào webtretho nhà mình. Điện thoại thì tôi hay vào trang facebook của webtretho rồi từ từ đọc đọc lướt lướt, nhấn thích nè, thả tim các kiểu. Tất nhiên tôi cũng không quên bình luận hay chia sẻ rồi. Còn những khi lên bằng laptop tôi lại hay vào diễn đàn để đặt câu hỏi và trao đổi với nhiều chị em. Mà công nhận kiến thức của chị em trên diễn đàn mình ghê thật. Vấn đề gì cũng có thể giải đáp giúp tôi. Vì vậy mà tôi tin tưởng lắm.

Biết và tham gia webtretho cũng hơn gần 6 năm trời. Cũng tính là 1/3 tuổi đời webtretho rồi phải không các chị em. Cứ tưởng mới ngày nào tôi biết webtretho, vậy mà giờ đã tròn 17 tuổi rồi đó. Đến giờ mà thói quen vào webtretho hàng ngày của tôi vẫn chưa bỏ được nè. Nói đúng ra là tôi không thể bỏ và không muốn bỏ. Vì thế tôi sẽ gắn bó dài dài với webtretho nhà mình.

Nhân dịp webtretho tròn 17 năm thì tôi chúc diễn đàn nhà mình ngày càng phát triển và có nhiều cái hay hơn nữa. Nhất là tổ chức các sự kiện vui chơi để các mẹ và các bé có thể tham gia. Mấy cái đó gia đình tôi thích lắm. Vì vậy mà tôi sẽ mãi ủng hộ webtretho nhé!!!

Loading interface...

Chúc mừng sinh nhật tuổi 17 Webtretho!!!