Thân gửi AD Webtretho cùng các mẹ trong diễn đàn thân mến!

Mình là thành viên của hội đã gắn liền 7 năm với bao cảm xúc đã đi qua, phải nói webtretho như là ngôi nhà thứ 2 và là món ăn tinh thần không thể thiếu của mình và của nhiều bạn trên diễn đàn này. Nhớ ngày nào bỡ ngỡ đăng ký thành viên, rồi từng ngày vào từng trang đọc, viết, chia sẻ cảm nhận và cùng tham gia nhiều trò chơi, hoạt động trên diễn đàn tổ chức. Không một ngày nào là không vào web, cảm giác như không thể thiếu mỗi ngày như chúng ta phải ăn cơm hàng ngày để tồn tại.

Vẫn nhớ như in phần quà đâu tiên vào tháng 5-2012 khi gửi ảnh cho gái tham gia " hẹn hò cùng bé" của hàng sữa Friso được giải BTC chọn ảnh, phần thưởng lúc đó là 500k phiếu mua hàng big C sao mà vui đến thế , rồi những lần khảo sát, tham gia hỏi trực tuyến, tham gia nấu ăn cùng diễn đàn, để mỗi ngày làm những món ăn ngon cho gia đình lại mang điện thoại ra chụp để cùng nhau chia sẻ học hỏi kinh nghiệm của các mẹ để có những món ăn ngon, bổ, rẻ cho gia đình.

Tham gia trên Webtretho mình vừa tích lũy được những kinh nghiệm hay và thiết thực trong cuộc sống hàng ngày, được nghe các chuyên gia tư vấn thật bổ ích lại có thêm những phần quà thực tế nữa. Khi thấy mình tham gia trên trang web mấy chị cùng phòng cũng to nhỏ hưởng dẫn chị làm thành viên của hội để tham gia nữa nhé! mình rất vui vì qua " ngôi nhà chung" này mình được giao lưu kết bạn 4 phương với các mẹ trên toàn quốc. Đã có những buổi gặp mặt bằng hữu rất tình cảm và chân thành với người bạn ở Hội An. Hà nội. Hải Phòng, Sài gòn. ...

Mình tham gia khi mới có bé đầu tiên , giờ thì đã có 2 nhóc đáng yêu thế này

Loading interface...

Hôm này mừng Webtretho 17 tuổi. Xin chúc WTT luôn phát triển là trang web số 1 được nhiều người tham gia , là ngôi nhà chung cho tất cả chị em phụ nữ trên đất nước chia sẻ, học tập giao lưu đoàn kết và ngày càng vững mạnh. Một lần nữa Cảm ơn WEBTRETHO rất nhiều :x