Chụp cưới ngoại cảnh có vẻ là sự lựa chọn ưu ái của mọi cặp đôi bởi khuôn hình luôn mang màu sắc thiên nhiên, rộng thoáng tạo được sự thoải mái, tự nhiên và trẻ trung nhất cho cô dâu, chú rể. Và tất nhiên, để có bộ ảnh cưới mang đậm nét độc đáo riêng của mình cũng đòi hỏi ở bạn không ít những “kì công” chuẩn bị cho khâu chọn địa điểm, trang điểm phù hợp với không gian và ý tưởng của bộ ảnh…

Nhằm giúp các bạn giải đáp mọi khúc mắc về vấn đề này, cũng như có thêm được nhiều lời gợi ý hữu ích cho việc chụp hình cưới của mình thêm hoàn hảo. EMIStudio hợp tác cùng Webtretho sẽ hỗ trợ tư vấn cho bạn mọi câu hỏi liên quan đến chủ đề “Chụp hình cưới ngoại cảnh và trang điểm cô dâu, những điều cần biết”. Với sự sáng tạo, nhạy bén trong việc nắm bắt tâm lý khách hàng và nhiệt huyết trong công việc của mình, EMIStudio sẵn lòng trả lời tất cả câu hỏi, hoặc đưa ra lời khuyên tốt nhất cho các thành viên.

Thời gian của chủ đề này sẽ bắt đầu từ ngày 26/01 đến hết ngày 24/02. Các bạn thành viên hãy gửi câu hỏi ngay dưới đây và đón chờ sự giải đáp của EMIStuido nhé!

webtretho

*Thông tin về EMIStudio

LH: 0906301666

https://www.facebook.com/emistudio

27 trần hoà.P10.Q5

Emi Studio

www.emistudio.vn