Chào cả nhà ....

Em là Lê Na. Em sinh năm 1988. Em là người đứng ra thành lập nhóm Hoa Sen Phat . Nhóm em 1 tháng 1 lần sẽ phát cơm chay tại bệnh viện Pham Ngoc Thach và các bệnh viện khác trong sài gòn...

Thành viên của nhóm em mới chỉ có được 4 bạn. Chủ yếu kinh phí tự chúng em bỏ ra và kêu gọi thêm. Nhóm em chỉ mong mang đến hộp cơm bé nhỏ đến các người nhà bệnh nhân. Tuy lag không có gì lớn lao và có thể cũng ko đỡ đần được nhiều nhưng phần nào đó sẽ làm ấm lòng những người đang có hoàn cảnh....

Nếu bạn nào muốn gia nhập nhóm em thì comment với em. Trong tháng tới em đang dự định làm thêm 1 đợt cơm nữa. Rất mong được sự đóng góp cả để em hoàn thành được buổi phát cơm .

Hiện em đang làm ở Thế giới di động mảng Onlie tổng đài.công việc khá bận rộn nên thời gian em không có nhiều nên mỗi tháng em chọn 1 ngày chủ nhật vào buổi sáng. Cơm em chọn là cơm chay chứ không phải cơm mặn vì không phải rẻ mà thật sự em không muốn sát sanh...

Tụi em tự đặt cơm . Cơm ở đây đảm bảo ngon và do chính phật tử tại chùa nấu. Và tụi em tự chở cơm vào bệnh viện đến phát cho nguoi nhà bệnh nhân. Nếu bạn nào có nhã ý không ngại năng nhọc . Nắng gió hãy tham gia với hoa sen phật cùng góp công góp sưc để em làm việc có nghĩa cho cuộc sống này nhé .

Em cảm ơn cả nhà

Chúc cả nhà ngày an lạc