Con mình học hệ thống trường THDL Quốc Tế từ lớp 1 đến nay bé đã học lớp 4 thì mình thấy chất lượng giảm dần theo thời gian, năm nay là năm mình cảm thấy tệ nhất, từ đầu năm đến giờ lớp con mình đổi đến 4 giáo viên, học bạ thì lúc nào cũng học sinh giỏi nhưng khi mình dạy bé ở nhà mình thấy bé làm toán rất kém, ăn uống thì đồ ăn thường xuyên trong tình trạng nguội lạnh và các bé bỏ không ăn, phòng học thì chuyển liên tục và hư máy lạnh, máy lạnh chảy nước có hôm bé đi học về thấy vớ ướt sũng.

Cách đây 1 tuần bé nhà mình bị ói liên tục mà giáo viên chủ nhiệm không hề cho mình biết khi đón bé thì thấy bé rũ rượi về nhà ói liên tục đến khuya 10h phải vào bệnh viện, mình rất là phiền lòng, khi đưa đón con thì tình trạng hỗn loạn thường xuyên trước cổng trường, mặc dù có bảo vệ đứng 5,6 người và bảng No Parking nhưng rất nhiều phụ huynh chạy thẳng lên lề đậu xe và gần như muốn đụng cả các bé từ cổng trường đi ra, thực sự mình rất muốn chuyển con mình sang trường khác học nhưng mình muốn tham khảo các mẹ có con học cùng trường con mình xem những gì bé con mình nói và mình thấy có giống các mẹ không, cho mình ý kiến với nhé.

Cám ơn các mẹ nhiều lắm.