Các bạn thành viên Webtretho thân mến,

Hãy cùng tham gia trò chơi vô cùng hấp dẫn với sự tài trợ của nhãn hàng Bobbi Brown cùng Webtretho với chủ đề "Nói về phấn nền của bạn".

Là một người phụ nữ hiện đại và năng động bạn muốn có một vẻ ngoài lúc nào cũng tự tin và rạng rỡ, hãy cùng tham gia thảo luận và chia sẻ "
Bạn đã hài lòng về sản phẩm nền của bạn chưa? Vấn đề bạn đang gặp phải khi đánh nền là gì? Bạn cho rằng một lớp nền hoàn hảo thì phải như thế nào?
".

03 chia sẻ hay nhất và may mắn nhất sẽ nhận được sản phẩm kem nền dạng nén Long-Wear Even Finish Compact Foundation trị giá 1,300,000 VNĐ, sản phẩm mới nhất từ sẽ ra mắt vào 25/5 sắp tới tại Việt Nam.

Thời gian tham dự: 20/5 - 26/5

Đối tượng tham dự: tất cả các thành viên nữ của diễn đàn Webtretho.

Cách thức tham gia: tham gia thảo luận và chia sẻ ngay tại dưới topic này với chủ đề: "Bạn đã hài lòng về sản phẩm nền của bạn chưa? Vấn đề bạn đang gặp phải khi đánh nền là gì? Bạn cho rằng một lớp nền hoàn hảo thì phải như thế nào?"

Cách thức chấm giải:
03 chia sẻ hữu ích nhất, nhiệt tình nhất sẽ được tham gia rút thăm may mắn chọn ra 03 giải may mắn trúng quà đặc biệt từ nhãn hàng Bobbi Brown.

Kết quả sẽ được công bố ngày 29/5/2013 >>> XEM KẾT QUẢ NGƯỜI TRÚNG GIẢI

Với triết lý “Sứ mệnh của tôi là giúp cho mỗi phụ nữ đều có thể là chuyên gia trang điểm cho chính mình”, Bobbi Brown đã truyền tải điều này đến từng chuyên gia trang điểm của nhãn hàng. Hãy chia sẻ những vấn đề của mình, chuyên gia trang điểm của Bobbi Brown sẽ giúp bạn có những giải pháp phù hợp.

Để tìm hiểu thêm về sản phẩm và thông tin của nhãn hàng Bobbi Brown, xem tại:
http://www.facebook.com/BobbiBrownVietnam

Hãy cùng tham gia ngay tại đây!