Thiết kế: Có sự đồng đều màu sắc giữa hộp giấy và thỏi son và màu thật của cây son, màu mình may mắn nhận được là màu 04- Vintage Red. Cái tên nói lên phong cách: thân son được dán giấy theo phong cách tự nhiên, vài bạn có lẽ ko thích điểm này vì làm nó trông giống như là son handmade ấy. Thân son trụ tròn dài và khá nhỏ, nhìn qua khá xinh xắn, màu bên ngoài chính là màu thật của cây son nên giữa 1 rừng son thì cũng có thể dễ dàng tìm thấy được.

Thiết kế đầu cọ thuôn dài vát nhọn 1 bên tiện việc đánh lên môi dễ dàng, lông cọ ngắn, dày và các sợi lông mềm, giúp việc đánh lên môi thật sự dễ chịu.

Cảm nhận của mình sau khi dùng:

Chất son: mượt, mịn, khá thơm. Son này nhiều dưỡng nên lên môi mềm lắm, mềm cho đến lúc hết son luôn ấy.

Độ bám màu: mình thấy quảng cáo là lưu màu lâu, nhưng thật sự lên môi mình trôi khá nhanh, ăn uống xong phần lòng môi trôi sạch, để lại viền môi ngoài khá buồn cười, vậy nên đánh son này mình phải dặm lại son khá thường xuyên.

Màu son này mình khá thích, đỏ cam pha chút nâu lên môi thật sự rất đẹp, nó làm môi mình dày hơn 1 chút, màu này cũng dễ phối đồ nữa.

Giá thành rất phù hợp với túi tiền của tất cả mọi người. Chưa đến 200k là đã có thể sỡ hữu rồi.Eglips Velvet Fit Tint – #05 Vintage Brick | Sky007 Cosmetics ...