Buộc tóc với nơ đang rất được chị em phụ nữ ưa chuộng bởi có thể tạo kiểu đơn giản, dễ dàng mà lại vô cùng xinh xắn. Cột tóc là một phụ kiện quen thuộc với tất cả bạn nữ .Với thiệt kế nhỏ xinh bạn có thể dễ dàng mang theo mọi lúc mọi nơi . Tuy nhiên để dây buộc tóc trơn thì rất đơn điệu .Hãy sắm sửa ngay món phụ kiện độc đáo này để cùng bắt trend với những kiểu buộc tóc nơ xinh xắn giúp chị em tự tin bước ra đường

hình ảnh

Những mẫu buộc tóc đơn giản nhưng khiến chị em không thể từ chối ai cũng muốn sở hữu và còn giá cả phải chăng .Kiểu buộc tóc này thì chị e có thể cột tóc cao hoặc cột nửa đầu đều được , làm cho mái tóc có thêm điểm nhấn và làm cho tóc gọn gàng hơn.

hình ảnh

Giá cả dao động từ 8.000 đồng / cái đến 30.000 đồng / cái phù hợp để sở hữu nhiều chiếc nơ thay đổi mỗi ngày .

hình ảnh

Với những chiếc nơ cuộc tóc xinh xắn để thay đổi diện mạo mỗi ngày thêm đẹp và gọn gàng với nhiều mẫu mã khác nhau , độc đáo cũng như kiểu dáng , chất lượng thì bảo đảm đẹp y như hình mẫu mã và kiểu dáng . Với những chiếc nơ này thì phù hợp với kiểu buộc tóc thấp trông trẻ trung và dịu dàng hơn , tạo cho chị em cảm giác địu đà nữ tính hơn hẳn .

hình ảnh

Những cô gái Hàn luôn nổi tiếng với những mốt làm đẹp vô cùng sành điệu. Cứ cách vài ba tháng thì những cô gái đến từ xứ sở Kim Chi lại phát cuồng với một trào lưu làm đẹp mới. Những kiểu buộc tóc, tạo kiểu tóc cũng không ngoại lệ. Nếu trước đây những chiếc kẹp tóc ngọc trai, chun buộc tóc hay kẹp càng cua từng một thời làm mưa làm gió thì hiện nay những chiếc ruy băng, nơ to hay khăn lụa buộc tóc lại lên ngôi. Chị em phụ nữ Việt hãy học hỏi ngay trào lưu buộc tóc với những phụ kiện mới này từ các cô nàng xứ Hàn để biến mình trở thành một cô gái hiện đại và đầy phong cách.

hình ảnh

Và còn những chiếc kẹp tóc nhỏ nhắn xinh xắn giúp chị em tạo thêm điểm nhấn trên mái tóc , khiến trẻ trung tự tin hơn .

Hãy là những người phụ nữ thông minh , biết chăm sóc bản thân mình , mái tóc cũng tạo cho bản thân mình điểm nhấn , ai cũng muốn mình xinh đẹp trong mắt mọi người vậy còn chần chờ gì nửa hãy mua sắm cho mình những phụ kiện tóc phù hợp với túi tiền của mình , mỗi ngày một kiểu tóc để tự tin ra đường tỏa sáng nhé

Thân ái !cảm ơn mọi người ủng hộ

Huyền trân

0934486653