Nhà mình chưa có bài viết nào về em lip này, mấy hôm trước em order lip shu của em caheomap mà k biết xem comment ở đâu nên hôm nay em mạn phép mở topic này để cả nhà ta vào cho ý kiến em lip shu nhá :)

Em order đại qua lời khen của em caheomap, khi nhận đc hàng em rất thích ( tks em PA nhìu nhé), em PA tư vấn em màu 165s ( màu đỏ dâu, tươi đẹp lắm ạ ) và 571 ( màu hồng cam). Bàn về chất son trước nhé , son shu trong, đánh rất mềm môi và trông rất tự nhiên, nhũ nhẹ mịn, đẹp lắm ạ, em đã từng dùng qua Mac, YSL, Lancome nhưng kết em shu nhất, chưa kể cái design chết người của nó, hihi.

Về màu son 2 cây em mua thì thế này : màu 165s tông đỏ dâu tươi, các mẹ đừng nghĩ nó già hay đậm nhé, em đánh lipbalm k màu dưỡng trước, sau đó đánh nhẹ vào lòng môi, sau đó dùng tay tán nhẹ ra, k lan ra vành môi, cách này em PA bày em đánh, tự nhiên cực các mẹ ạ, nhìn môi mình ửng hồng nhẹ xinh lắm, em thích đánh kiểu này, ban ngày đánh dễ thương lắm, mẹ nào da trắng là đẹp cực luôn

Còn màu 571 màu hồng cam, nhìn cây son các mẹ tưởng đậm chứ thật ra màu nhẹ lắm, nhìn tự nhiên, môi hồng hồng ngả cam nhẹ thôi, em chả biết tả thế nào là đúng, híc. Mẹ nào muốn mua lip shu thì đừng chọn màu nhạt quá nhé vì nó sẽ k lên màu lắm đâu ạ

Các mẹ biết màu nào đẹp nữa thì vào comment nhé, em mê mẩn em này mất rùi, híc