em thấy ở chỗ em ở nhà nhà dùng Mary kay ,mà của đáng tội mấy chị giớii thiệu cho em dùng chị nào dùng xong da cũng đẹp lên trông thấy,có 2 chiị em quen gần 40 rồi mà da cứ như ngoài 20 chả biết bản chât da họ đẹp hay sao y' nhưng các chị ý cứ kđ với em là dùng mary kay bao năm nay rồi(à nguoi quen nha chứ không phải mấy chị bán hàng đâu).Thế là em ggọi điện cho nv bán hàng đến ,họ cho dùng thử nửa bên mặt thì thấy đúng là da mướt,mịn và sáng hẳn hơn nửa mặt còn lại các chị à?Không hiểu thế nao?lại còn hướng dẫn cách trang điểm các bc rửa mặt chăm sóc da rất tỷ mỷ,nhưng em thấy có kêt quả thần kỳ như vậy em lại thấy sợ sợ k biêt họ có dùng chất độc hại không?vì bán hàng kiểu tiếp thị như vậy không dc tin tưởng lắm.Mà giá cả cũng đắt như mấy hãng nổi tiếng khác chứ không rẻ gì.

Em thấy bảo ở mỹ hãng này lớn lắm ,nhưng chưa dc mục sở thị nên nhờ các chị tư vấn giúp em với.chỉ nào ở mỹ thì càng hay ,hàng nãy có dc ưa chuộng ở mỹ không ạ?em cũng đang muốn mua quá mà lại thấy sợ sợ.

cám ơn các chị nhiều!ở Vn không biết có hãng này chưa các chị?

đã ngâm cứu nhiều tl thấy bảo ở các nưoc cũng rất dc ua chuộng,nhưng lại có nơi bảo dùng chất gây ung thư da.nên em vẫn muốn nghe ý kiến thưc tế của các chị.

chết vì cái tội k am hiểu lại hay thích ngâm cứu !hi`hi`!:Rose:

QUả này mà dc em nghiến răng đầu tư 1 bộ!