Mình “tàu ngầm” WTT cũng nhiều, chủ yếu vào đây xem các mẹ comment bình loạn, nhiều cái rất hay, có chiều sâu và có khi còn hài hơn cả Hoài Linh =D>. Nhưng giờ lên mạng toàn thấy chém gió và ném đá vô tội vạ thôi, rõ chán!

Như vụ bộ hình nude mới của Ngọc Trinh. Haiz, rốt cuộc thì em nó cũng có một bộ hình trông có thể gọi được được tí thì ăn đá rõ nhiều, nào là chê em dâm, mặt mũi người ngợm sửa nát hết, còn đường cong nào đẹp đẹp của em là do photoshop bóp hết :o. Cũng chị em phụ nữ với nhau cả, làm gì phải nặng lời với nhau thế?

Mình thấy như các em celeb cũng khổ, làm gì cũng bị chửi, có khi chửi mãi chán rồi quay sang khen, xong lỡ nói mấy câu linh tinh gì đó lại bị ném đá tiếp. Chả biết mọi người nghĩ sao, chứ mình thì cho rằng đám phụ nữ mà ném đá nhau thì để sướng miệng là một phần thôi, chứ chủ yếu là ghen ăn tức ở cả thôi, nhỉ?

Định comment luôn bên topic Ngọc Trinh cơ, nhưng cũng hơi hèn sợ bị các thím bên đấy ném đá cho chết 8-}, nên post qua đây, với lại cái ở đây mình muốn nói chả phải chuyện em nó đẹp hay không mà là muốn thảo luận chút với mọi người về cái văn hoá comment trên mạng dạo này? Có ai thấy nó có vấn đề như mình không :-??