Hãy dám mơ những giấc mơ lớn. Hãy tin rằng bạn có thể làm được những điều tuyệt vời. Tiếp tục cho đến khi bạn đạt được. Bạn có thể tưởng tượng thì bạn sẽ cảm nhận được, chỉ cần bạn tin thì bạn sẽ làm được. Hãy ước mơ lớn hơn, tin tưởng bằng cả trái tim, đối mặt với nỗi sợ hãi, đạt được ước mơ của mình. Mọi người có thể nói với bạn bất cứ điều gì họ muốn, nhưng sự thật là, người duy nhất và người duy nhất chịu trách nhiệm quyết định số phận của bạn… là BẠN.Hãy để ước mơ của bạn lớn hơn nỗi sợ hãi và để hành động của bạn lớn hơn lời nói của bạn ⠀

Khi chúng ta để nỗi sợ hãi ngăn cản chúng ta đạt được ước mơ của mình, chúng ta đang tự nhốt mình khỏi mục tiêu và hạnh phúc trong cuộc sống và tình yêu. ⠀

Chúng ta có xu hướng nghĩ về tất cả những lý do khiến chúng ta không thể làm điều gì đó thay vì làm tất cả những việc chúng ta cần làm để biến mọi thứ thành hiện thực. ⠀

Bằng cách đối phó với nỗi sợ hãi và hành động để vượt qua chúng, bạn sẽ tìm thấy sự thỏa mãn thực sự và hạnh phúc mà bạn xứng đáng có được.