BỊ LỪA TRẮNG TRỢN Ở ULA HOUSE SPA

Da mình bị mụn ẩn thâm và hay nặn mụn nên để lại thẹo. Rồi cũng là con người hiền lành ngay thơ dễ tin mà, thấy fb chạy quảng cáo Ula house trị sẹo rỗ giá tốt. sau đó mình tới tư vấn

Nhân viên tư vấn cho soi da, và nói mình là da mình phải lăn kim, phun CO2 gì đấy. chi phí là hơn 3tr, sau khi lăn kim xong phải thoa thuốc đặc trị là 1tr2 và thoa tế bào gốc 1 lọ tầm 2tr5, nhưng sẽ được tặng nếu dùng lăng kim kết hợp CO2, đảm bảo da sẽ hết thẹo, đều màu.... 

Thế rồi mình cũng ok vì lúc đó mình chuẩn bị 1 khoảng cỡ 5tr hơn nếu chi phí tầm 6,7tr mình cũng sẵn sàng làm, chỉ hy vọng da mặt cải thiện và đẹp hơn.

Sau đó mình lên phòng rửa mặt, đắp mặt nạ, rồi lấy nhân mụn ( ko biết sau này đau đẻ thế nào chứ hôm đấy nặn đau đến mức mình co rút người luôn ấy) sau khi nặn mụn, đắp thuốc tê, rồi lăn kim, sau đó bắn CO, mọi thứ diễn ra xong xuôi, tới lúc này bản chất moi tiền, cái động lừa gạt móc túi mới hiện ra các bạn ạ.

Sau khi làm 1 mặt đỏ lè te le tắt lắc ko ra người mấy chị tư vấn viên bảo ngồi vào bàn tư vấn. Cái mặt sau khi lăn kim phải mua tế bào gốc và cái này là bắc buộc nếu không cái mặt chị nó như thế nào ko hiệu quả thì ko chịu trách nhiệm. ok thôi thì mua, 1 lọ 2tr5 coi như đầu tư làm đẹp, thế tụi nó bảo cái này chị phải thoa ít nhất 1 tuần mỗi ngày 1 lọ, tức 7 lọ là total 17tr5, chết chưa giờ sao, cái mặt như đít khỉ rồi. giờ sao sao sao đây, khóc tiếng mán luôn các bạn ạ. à cái lọ thuốc nó bảo tặng ấy thoa 2 ngày là hết, thế nó bảo phải mua lọ thuốc, 1tr2, cái này cũng mặt buộc phải bôi, chị coi mua sao cho phù hợp, chứ nếu ko dùng thì mặt chị không có tác dụng,... mình lúc đó muốn đi thẳng tới công an luôn đấy. Nhưng thôi mình ngu mình chịu, cuối cùng tốn hơn 22tr cho 1 lần đi trị sẹo rỗ. đã vậy lần tái khám sau, nó lại bắt mua tế báo gốc tiếp, 2tr5 tiếp, lúc này còn gì trong túi đâu mà mua. 

Nói về kết quả điều trị sau khi dùng hết 22tr da mình đẹp lên trông thấy thẹo giảm hẳn, da trắng sáng đều màu, Nhưng khi hết 22tr+2tr5 chắc hơn 1thang da bắt đầu sạm lại, mụn lại mọc lên, mấy nốt sẹo lại tái lõm. từ đó mình không dám nghĩ tới việc trị sẹo lần nào nữa. 

VÌ THẾ CÁC BẠN ĐỪNG NGHE MẤY LỜI DỤ NGON NGỌT TRÊN FB MÀ TỚI ULA NHÉ, CÁI ĐỘNG MOI TIỀN CƯỚP CỦA TRÁ HÌNH ĐÓ