Với sự chuẩn bị kỹ lưỡng hàng tháng trời, dù chỉ diễn ra xuyên suốt 2 ngày ngắn ngủi 2-3/12/2016 nhưng Ngày hội phái đẹp do Webtretho đặc biệt tổ chức dành riêng cho phái đẹp lần đầu tiên đã đón hàng ngàn lượt chị em đến tham gia trong không khí cuồng nhiệt.

Háo hức đến từng phút giây

Là cảm giác chung của tất cả chị em khi tham quan Ngày hội. Háo hức khám phá những dịch vụ chăm sóc sức khỏe miễn phí là điều chị em nào cũng hào hứng khi đến với Ngày hội. Hàng chục gian hàng sẵn sàng phục vụ chị em từ sáng sớm. Soi da miễn phí với sự tư vấn tận tình của kỹ thuật viên, massage tỉ mỉ từng chút một, chăm sóc từng mái tóc để có diện mạo mới, trang điểm bắt kịp xu hướng thời trang… giúp chị em có tinh thần sảng khoái, sẵn sàng tận hưởng mọi hoạt động.

“Đi tới đâu cũng có quà” chính là điều làm chị em càng háo hức. Những màn bốc thăm trúng thưởng diễn ra liên tục suốt cả 2 ngày sự kiện thật sự đốt nóng không khí và khiến chị em chờ đợi. Nước hoa, mỹ phẩm, trang phục lót… là những món quà thiết thực chị em thích thú khi nhận được.

Mua hàng chất với giá hời cũng là một trong những lý do “kích thích” chị em tận hưởng không mỏi mệt. Những mặt hàng thời trang dành riêng cho phái đẹp như giày, túi xách, trang sức, đồ lót… được “oanh tạc” không mỏi mệt. Nhìn vẻ mặt hí hửng vì mua được hàng “xịn” khiến BTC cũng không khỏi vui lây khi mang đế được cho chị em một ngày hội thật sự.

New Me: Trao tặng 15 giải thẩm mỹ từ nhà tài trợ Bệnh viện thẩm mỹ Việt Mỹ

Điều ngạc nhiên vào phút cuối chính là kết quả của cuộc thi New Me đến từ nhà tài trợ Thẩm mỹ Việt Mỹ. Bác sĩ Chiêm Quốc Thái – người không mệt mỏi trong hành trình biến ước mơ làm đẹp của chị em thành hiện thực đã “hào phóng” nâng số lượng giải thưởng lên con số 15 giải thay vì chỉ 5 giải như thể lệ cuộc thi ban đầu.

Loading interface...

Bác sĩ Chiêm Quốc Thái trao giải cao nhất cho người may mắn nhất

Chia sẻ về sự thay đổi bất ngờ này, Bác sĩ Thái cho hay, chỉ trong thời gian ngắn phát động, chương trình đã nhận được hơn 500 bài dự thi, điều này cho thấy nhu cầu làm đẹp và ước mơ hoàn thiện nhan sắc của chị em rất lớn. Thêm vào đó, được chứng kiến không khí sôi động tại ngày hội cũng như khao khát mình là người có được may mắn thay đổi nhan sắc của nhiều chị em, Bác sĩ Thái đã không ngần ngại tặng thêm 10 suất thẩm mỹ so với chỉ có 5 giải ban đầu, để ai cũng có cơ hội “đổi đời”. Hy vọng món quà này sẽ là lời động viên để chị em sống vui vẻ và hạnh phúc mọi ngày – như tình thần của ngày hội mang tới.

Talkshow gần gũi và ý nghĩa

Được tham gia các buổi trò chuyện thân mật với người nổi tiếng – Hoa hậu Trúc Diễm chia sẻ bí quyết giữ gìn nhan sắc để luôn tự tin và yêu đời mỗi ngày, đồng thời được Chuyên gia Tâm lý Lý Thị Mai chia sẻ kinh nghiệm giúp người phụ nữ không còn thấy đau khổ nữa là những khoảnh khắc ý nghĩa với chị em.

Loading interface...

Hoa hậu Trúc Diễm giao lưu trong sự kiện

Dù buổi chia sẻ chỉ diễn ra trong thời gian ngắn nhưng những gì chị em nhận được là sự tự tin, tình yêu dành cho bản thân, là biết cách buông bỏ đúng lúc, là biết sống vì mình… Đó là món quà quý giá để trong chặng đường dài phía trước, chị em tự tin sẽ không còn thấy khổ sở trước áp lực cuộc sống nữa.

Chương trình âm nhạc hoành tráng và mãn nhãn

Các khách mời tham dự đêm Gala đã thực sự có một Ngày hội khó quên với màn biểu diễn âm nhạc và show thời trang mãn nhãn. Sân khấu hoành tráng, âm thanh chuyên nghiệp, Ái Phương lãng mạn, Hồ Trung Dũng sâu lắng… cả hai đã mang đến một không khí thật sự “thơ và nhạc”.

Khán giả cũng đã được chiêm ngưỡng những thiết kế táo bạo nhưng đậm chất Á Đông với những chi tiết mang đậm bản sắc dân tộc Việt kết hợp với nét hiện đại, quyến rũ phương Tây từ BST Princess D’Annam Spring 2017 của NTK Phan Anh Tuấn. Sự đầu tư công phu và tỉ mĩ đã mang đến một đêm gala thành công ngoài mong đợi.

Ngày hội đã khép lại trong không khí rộn ràng chưa kịp hạ nhiệt, những gương mặt thỏa thích vì đã được trải qua 2 ngày sôi động không khỏi tiếc nuối. Đó chính là động lực để Webtretho tiếp tục nỗ lực để mang đến cho chị em những ngày hội hứa hẹn hấp dẫn hơn gấp bội vào năm 2017. Khép lại chương trình, không thể không kể đến những đóng góp to lớn của các Nhà tài trợ, những thương hiệu đã đồng hành và giúp chương trình thành công như Gala Center, Grab, Vĩnh Hảo, Thẩm mỹ Việt Mỹ, Thế giới nước hoa, La Roche-Posay, iBasic...

Với phương châm mang đến cho chị em cuộc sống hạnh phúc hơn, năm 2017 Webtretho sẽ tiếp tục trở lại với nhiều sự kiện sôi động, ý nghĩa hơn dành cho chị em. Chúng ta cùng chờ đợi và ủng hộ nhé!