Trước hết mình xin cảm ơn Ban Tổ Chức Mini game: "Chia sẻ kỉ niệm đẹp cùng Webtretho" đã mở Topic này để mình và nhiều thành viên của diễn đàn có thể chia sẻ nhiều kỉ niệm đẹp với chương trình. Mình biết Webtretho từ ngày còn chưa lập gia đình và thường vào góc tâm sự để đọc những chia sẻ của các bạn. Và đến giờ mình cũng không nghĩ là mình có thể không một ngày vào mạng mà không vào trang Webtretho, trước để đọc, xem, suy ngẫm và giờ để học hỏi, giao lưu.

Mình chính thức đăng ký là thành viên của diễn đàn vào ngày 15/5/2012 và đến giờ được hơn một năm. Không biết nên bắt đầu từ đâu nhỉ biết bao kỉ niệm đáng nhớ!

Từ khi lập gia đình và có con thì Webtretho như ngôi nhà thứ hai của mình, từ cách tắm cho con, đến chọn sữa rồi đến các món ăn dặm cho con mình đều học từ diễn đàn, từ chia sẻ kinh nghiệm của các thành viên. Và nhờ Webtretho mình thành người vợ, người mẹ hoàn hảo hơn.

Đây là những món ăn ngon mình học được từ diễn đàn:

Qua diễn đàn mình được biết đến nhiều chương trình tư vấn trực tuyến, trắc nghiệm, nhiều cuộc thi viết, thi ảnh để giao lưu chia sẻ, nhiều buổi off line đầy bổ ích. Và con gái mình cũng được tham gia nhiều cuộc thi trổ tài nhí và làm quen được những người bạn nhí mới.

Đây là ảnh con gái mình dự thi vẽ trên diễn đàn.

Đúng là trái đất tròn quay xung quanh ngôi nhà chung Webtretho, và từ đây qua những buổi off line, những cuộc thi đã cho mình có thêm nhiều người bạn mới trên khắp mọi miền của cả nước.

Còn rất nhiều, rất nhiều niềm vui mà Webtretho đem lại mà mình không thể kể hết ra đây, bao kỉ niệm đẹp mình xin được chia sẻ qua vài hình ảnh nhỏ và cũng là đoạn kết cho bài viết của mình. Cuối cùng mình xin chúc Webtretho ngày càng phát triển có nhiều chương trình hay và bổ ích để cho mình và các thành viên của diễn đàn được học hỏi giao lưu chia sẻ kinh nghiệm của nhau.

Buổi off line SonyHandycam.

Buổi tổng kết chương trình : Khơi dậy tiềm năng trí tuệ trẻ