Ai ai trong chúng ta cũng ý thức được tầm quan trọng của ngoại hình trong cuộc sống. Đặc biệt, trong xã hội ngày nay khi mà vị trí của người phụ nữ ngày càng cao thì ngoại hình càng được chú trọng. "Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp", tôi quan điểm chỉ cần đẹp, không cần quan tâm là làm đẹp với phương cách nào: nhờ mỹ phẩm, trang sức, dao kéo...Chỉ cần chúng ta không làm đẹp quá đà, chúng ta biết cách che đi những khuyết điểm của mình, biến nó thành những ưu điểm thì không có gì phải ngần ngại cả. Tuổi xuân của người con gái rất ngắn ngủi, do đó hãy biết chăm chút yêu thương bản thân mình và tô điểm cho mình, để cuộc sống tự tin hơn và thành công hơn các bạn nhé!

Tôi thì ưa chuộng shopping, chăm chút mình qua những bộ quần áo hợp với vóc dáng và trang điểm nhẹ nhàng một chút khi đi ra ngoài. Dù không xinh hơn nhiều người khác nhưng tôi vẫn thấy rất tự tin và vui vẻ. Làm đẹp cho mình như một sở thích khiến tôi thấy yêu đời! Hãy tập cho mình thói quen làm đẹp mỗi ngày các bạn nhé!

Hình tôi trước khi trang điểm: webtretho

Sau khi trang điểm một chút cùng với cách phối hợp quần áo đi chơi:

webtretho