Hôm trước mình đã có bài viết chia sẻ đến bạn cách nhận 30K miễn phí từ MB Bank không cần có thẻ ngân hàng ATM mà chỉ cần dùng số điện thoại và CMND để nhận thưởng thôi tuy nhiên nhiều anh em đang thắc mắc về vấn đề xem cũng như nhập mã giới thiệu và cách kiếm tiền trên MB Bank hay App MBBank như thế nào. Thì bài viết hôm nay mình xin chia sẻ tới các bạn để hiểu rõ hơn về quy trình xem cũng như nhập mã giới thiệu MB Bank trên app MBBank sẽ nhận được gì, xem mã ở đâu nhé.

Mã giới thiệu MB Bank: Tại đây

hình ảnh

Nếu bạn chưa nhận thưởng 30K từ MBBank thì nên xem lại bài viết hôm trước mình đã chia sẻ nhé. Nhìn chung thì chỉ thông qua 3 bước đơn giản bạn đã nhận được 30K miễn phí rồi. Số tiền này có thể dùng để rút tiền mặt về tài khoản ngân hàng khác nhé. Cụ thể các bước thực hiện như sau:

Bước 1: Bạn phải chắc chắn nhấp vào đường link: Tại đây sau đó chọn đăng ký ngay và tích chọn "Xác nhận đã đọc điều khoản" và sau đó một cửa sổ mới hiện lên, các bạn tiến hành cài đặt App MBBank để lấy mã giới thiệu cũng như kiếm tiền trên MB Bank nhé.

Bước 2: Đăng ký tài khoản MB Bank theo 9 bước mình đã cung cấp ở bài viết trước. Trong bài viết đó mình đã có video hướng dẫn cụ thể, các bạn có thể tham khảo nhé. Trong đó nhập mã OPT MB Bank bạn chỉ cần điền số điện thoại sau đó hệ thống sẽ gửi code mã OTP về nhé.

Bước 3: Hoàn tất và nhận 30K miễn phí từ MBBank.

Mã giới thiệu MB Bank là gì

Có thể bạn đã biết mã giới thiệu là một dãy ký tự liền nhau mà tất cả người dùng khi đăng ký tài khoản thành công sẽ được hệ thống cung cấp. Mỗi người dùng sẽ có một mã giới thiệu khác nhau giúp phân biệt người này người kia để dễ dàng quản lí cũng như tạo ra nhiều sự kiện như mời bạn bè nhập mã giới thiệu, chia sẻ nhận quà. Bạn có thể thấy trong phần đăng ký tài khoản MBBank có phần nhập mã giới thiệu MB Bank đúng không nhỉ?

Vậy nhập mã giới thiệu MB Bank ở đâu thì trong phần đăng ký tài khoản hệ thống sẽ yêu cầu bạn nhập mã mời nhé. Tuy nhiên thì hiện tại trên App MBBank chỉ mời bạn bè theo hình thức gửi link chia sẻ mà thôi, nên bạn không thể nhập mã được cũng như không có mã nào phù hợp để bạn nhập cả. Cho nên phần đó bạn có thể bỏ qua nha.

Sau khi tạo tài khoản thành công trên App MBBank bạn sẽ nhận được một mã giới thiệu MB Bank dùng để tham gia mời bạn bè kiếm tiền nhé. Nếu bạn tạo tài khoản theo đường link đăng ký mình cung cấp ở trên thì coi như bạn đã nhập mã giới thiệu của mình rồi đấy và bạn biết sau đó bạn sẽ nhận được gì không? Phần thưởng là 30K tiền mặt miễn phí từ hệ thống MB Bank tặng nhé.

Như vậy với MB Bank cũng như App MBBank sẽ không có nơi nhập mã chia sẻ, hay mã quà tặng gì cả mà các bạn chỉ có thể tạo đường link chia sẻ cho bạn bè mà thôi và sau khi tải về đăng ký tài khoản thành công bạn sẽ nhận được 30K miễn phí.

Kiếm tiền trên MB Bank

Cách kiếm tiền trên App MBBank đang được rất nhiều bạn quan tâm hiện nay. Sau khi tạo tài khoản MB Bank thành công bạn đã có thể kiếm tiền trên ứng dụng này rồi. Công việc của bạn hoàn toàn dựa vào số lượng bạn bè mời được.

Nói dễ hiểu hơn bạn sẽ phải tham gia chương trình mời bạn bè bằng cách vào: "MB++" >> "Mời bạn bè" Sau đó tạo đường link mời bạn bè nhé. Bạn chỉ có thể mời bạn bè theo đường link chia sẻ chứ không thể mời bạn bè nhập mã giới thiệu MB Bank của bạn.

Lượt mời bạn bè được tính là thành công khi: Người bạn mời tải ứng dụng app MBBank theo đường link giới thiệu mà bạn chia sẻ. Thứ hai, người đó cần phải đăng ký tài khoản MB Bank thành công nhé, ngoài ra yêu cầu thêm không được thoát trong quá trình đăng ký tài khoản nữa nhé.

Phần thưởng cho những lượt mời bạn bè thành công là 50K tiền mặt và 30K dành cho người được giới thiệu nhé. Bạn có thể sử dụng số tiền này để rút tiền mặt hoặc làm những gì mà bạn thích luôn.

Như vậy bạn có thể kiếm tiền với MB Bank thông qua chương trình mời bạn bè thông qua tạo đường link giới thiệu chứ không phải là nhập mã chia sẻ MB Bank nhé. Mời càng nhiều nhận thưởng càng lớn.

Tổng Kết

Như vậy mình vừa chia sẻ đến bạn cách xem, nhập mã giới thiệu cũng như cách kiếm tiền từ MB Bank cũng như app MBBank rồi nhé. Hi vọng những thông tin chia sẻ vừa rồi sẽ giúp bạn tháo gỡ những thắc mắc về cách xem, nhập mã giới thiệu MB Bank ở đâu hay nhận được những gì. Chúc các bạn thành công.

Đăng ký MB Bank tại đây