Copy trên facebook thấy hay nên đăng ở đây tìm bạn cùng sở thik đy phượt ạ

Thế giới này sẽ không vì bạn mệt mỏi là dừng lại. Hôm nay không cố gắng, thì ngày mai bạn vẫn là bạn chỉ là so với người khác bạn đã thụt lùi – Lư Tư Hạo

hình ảnh

Có bao nhiêu người đi đến cuối cuộc đời, có thể bỏ lại tất cả những nỗi đau ở phía sau – Mạch Lạc Lạc

hình ảnh

hình ảnh

Tất cả các bài dịch/viết đều được dịch/viết và chia sẻ phi thương mại. Vui lòng không sử dụng với bất cứ mục đích thương mại nào.

hình ảnh

Tất cả các bài dịch/viết trong blog đều là chất xám của ynhien, do tự bản thân mình dịch và viết ra. MÌNH KHÔNG ĐỒNG Ý VIỆC SAO CHÉP HOẶC MANG BẤT KỲ BÀI VIẾT NÀO RA KHỎI BLOG MÀ CHƯA CÓ SỰ ĐỒNG Ý CỦA MÌNH! Nếu muốn chia sẻ, bạn hãy dẫn link ở đây. Hãy tôn trọng công sức của người viết!

hình ảnh

Nếu truyện mình đang dịch được mua bản quyền, mình sẽ DỪNG DỊCH và sẽ đặt mật khẩu khóa lại những chương trước.

hình ảnh

Khi comment vui lòng viết tiếng Việt có dấu, không viết tắt, không viết teencode hoặc chữ không dấu, không viết tiếng Việt nửa mùa. Vui lòng comment lịch sự, không gây war, không quảng cáo, không spam comment trong blog. Mọi comment sai quy định đều bị xóa không báo trước!

hình ảnh

Xin cảm ơn mọi người đã ghé thăm và mong mọi người thực hiện đúng những gì ghi ở trên.

With love,

hình ảnh

hình ảnh

dùng một từ diễn tả chủ nhà: LƯỜI (◡‿◡✿)

hình ảnh

dùng hai từ diễn tả chủ nhà: RẤT LƯỜI (˶◕‿◕˶✿)

hình ảnh