Hôm qua mình gọi điện đặt chỗ khám thứ 7, một chị nghe máy, mình bảo mình đặt lịch lúc 11h trưa thứ 7 và hỏi chị đó xem sang thứ 7 chị Trâm có khám không thì chị ấy hỏi lại em lễ tân, em lễ tân nghe máy rồi bảo mình sang thứ 7 chị Trâm ko khám đâu chị ạ, chị ấy chỉ khám buổi chiều thôi. Mình đành đặt lịch lại vào chiều thứ 7. Lúc sau đọc topic này thấy mẹ AnDuongLoan báo rằng mẹ ấy đặt được lịch sang thứ 7 chị Trâm khám, mình liền gọi điện lại xác nhận thì em lễ tân vẫn bảo mình là chị Trâm khám buổi chiều thôi, sang không khám. Hix, có lẽ thứ 7 trước khi đến mình gọi lại xem sao, không lại mất công về không, nhà thì xa chứ có gần gì đâu.

Tớ vừa gọi xong, vẫn bảo sáng thứ 7 chị Trâm vẫn khám, hỏi đi hỏi lại vẫn khẳng định chắc nịch là vẫn khám.. huhu.. mình bảo sao có người hỏi thì lại bảo sáng chị Trâm không khám chiều mới khám thì bẩu mình là: không, sáng thứ 7 chị Trâm vẫn khám bình thường. Túm lại là hôm đó đến, nếu không phải chị Trâm khám thì mình đi về vậy. Chán quá, tớ đang nghiên cứu chuyển sang bác sĩ khác đây, nhưng mình tự nhiên giờ thành lỡ dở, giữa đường chuyển sang ko biết người ta có nhận khám cho không? có mẹ nào chuyển sang bác sĩ khác tư vấn cho mình với